Namtafuta Dada yangu Monalisa Msuya

nyundo2017

JF-Expert Member
Sep 7, 2017
1,355
2,000
Habarini,

Dada yangu huyu aliolewa kigoma na fundi umeme mtumishi wa tanesco kwa jina Kulwa na baadae walihamia Dodoma na hadi sasa wanaishi Dodoma.

Yoyote aliye na mawasiliano nae aniunganishe nae,plz!!
 

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
4,187
2,000
Ushauri wangu,Panga siku uwende Dodoma,nauli yake kutoka Dar - Dodoma haizidi elfu 25,unaanzia kwenye branch yao Tanesco hapo mjini ndipo ilipo utaweza kupata msaada kwa haraka sana,na itakuwa ni vizuri zaidi ukaonana naeshemeji yako
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
25,330
2,000
Ushauri wangu,Panga siku uwende Dodoma,nauli yake kutoka Dar - Dodoma haizidi elfu 25,unaanzia kwenye branch yao Tanesco hapo mjini ndipo ilipo utaweza kupata msaada kwa haraka sana,na itakuwa ni vizuri zaidi ukaonana naeshemeji yako

Duh na teknolojia ya sasa afanye hayo!!! Kama si mwajiriwa tena? Kurusha humu ni mwanzo mzuri.. Bora hata ungemshauri apige simu huko kwanza.

Au labda wewe ni huyo shemeji au ndugu ujuayo kile ambacho hakifahamu.
 

Jongwe

JF-Expert Member
Apr 25, 2008
1,048
2,000
Habarini,

Dada yangu huyu aliolewa kigoma na fundi umeme mtumishi wa tanesco kwa jina Kulwa na baadae walihamia Dodoma na hadi sasa wanaishi Dodoma.

Yoyote aliye na mawasiliano nae aniunganishe nae,plz!!
Ingependeza kama ungepata jina la pili la mumewe Kulwa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom