Namtabiria Liberatus Sabas nafasi ya IGP

Namtabiria Liberatus Sabas nafasi ya IGP

Mtu anaefaa kuwa IGP kwa maoni yangu kama MANGU AKISTAAFU NI ALIEKUA KAMANDA WA MKOA WA MWANZA

kamanda BARO

yule ni msomi
Halafu anaongozwa na busara sana na muadilifu sana

NAMUOMBEA MEMA SIKU MOJA AJE AWE

Mkuu tutake radhi wadau wa JF! Barlow si alifariki miaka kama miwili iliyopita kama sijakosea? Huyo si ndo alipigwa cha moto na majambawazi? Sasa wewe sijui ni mgeni hata Samaria? Unless kama unamaanisha Valentino Mlowola (ingawa huyu keshakula shavu pale PCCB) anakaimu nafasi ya Hosea! Ama vinginevyo ulitaka kusema Simon N. Siro!
 
Wadau.

Nachukua fursa hii kumtabiria mema kamanda wa polisi mkoani Arusha SACP Sabas.

Arusha imetulia,uchaguzi wa Arusha mjini ulikwenda vyema.





Kwa mara ya kwanza Godbles Lema amelipongeza jeshi la polisi Arusha lilivyoshiriki ktk uchaguzi.

Sabas ni hazina ya Polisi.




Chini ya uangalizi wake maiti ya aliyekuwa kachero wa kikosi cha wanyamapori imekaa kwenye buti kwa siku tatu kituo cha polisi!!! Hivi ingekuwa ni kilipuzi si kituo chote kingelipuka? Huu ni uzembe wa hali ya juu kwa upande wa jeshi la polisi - nafikiri mahali pengine angeshajiuzulu!!!!
 
Mtu anaefaa kuwa IGP kwa maoni yangu kama MANGU AKISTAAFU NI ALIEKUA KAMANDA WA MKOA WA MWANZA

kamanda BARO

yule ni msomi
Halafu anaongozwa na busara sana na muadilifu sana

NAMUOMBEA MEMA SIKU MOJA AJE AWE

Tobaaa Baro yupi unamzungumzia hapa hivi wewe uko Tanzania kweliii?
 
Mkuu tutake radhi wadau wa JF! Barlow si alifariki miaka kama miwili iliyopita kama sijakosea? Huyo si ndo alipigwa cha moto na majambawazi? Sasa wewe sijui ni mgeni hata Samaria? Unless kama unamaanisha Valentino Mlowola (ingawa huyu keshakula shavu pale PCCB) anakaimu nafasi ya Hosea! Ama vinginevyo ulitaka kusema Simon N. Siro!

Mkuu umechangia bila kupitia michango yote nshasahihisha zamaani sana
 
Mtu anaefaa kuwa IGP kwa maoni yangu kama MANGU AKISTAAFU NI ALIEKUA KAMANDA WA MKOA WA MWANZA

SIMON SIRO

yule ni msomi
Halafu anaongozwa na busara sana na muadilifu sana

NAMUOMBEA MEMA SIKU MOJA AJE AWE

mimi maoni yangu ni athumani diwani
 
mangu sio wa kutoka saa hizi,ka;ma yule sabba mmembatiza kuwa ukawa,mwambieni IT HAS EATEN TO HIM.


IMEKULA KWAKE.

Ahahahaaaaaa we mkare eti it has eaten to him ahahahahaaaaaaa
 
Atapewaje u-IGP na Lema kashinda?Angekuwa kawadhibiti CDM na CCM wakashinda, labda angefikiriwa.Jamaa wao ni Chama kwanza taifa baadae.
Wadau.

Nachukua fursa hii kumtabiria mema kamanda wa polisi mkoani Arusha SACP Sabas.

Arusha imetulia,uchaguzi wa Arusha mjini ulikwenda vyema.

Kwa mara ya kwanza Godbles Lema amelipongeza jeshi la polisi Arusha lilivyoshiriki ktk uchaguzi.

Sabas ni hazina ya Polisi.
 
Naona mleta hoja ameamua kumchomea nguru Afwande Liberatus. Amekukosea nini ndugu? Kitendo cha kumkumbusha JPM kuwa Kamanda huyu alisifiwa na Lema umemmaliza kabisa.
Alitakiwa wale vijana wake waliotoka na yale mabomu wangerusha hata mawili tu walipue miti kusikike mlio kidogo wala si amani ka ya siku ile.
Hapo ndio ungesema aongezwe cheo. Huenda mna kitu naye si bure. Pole Kamanda wangu, wambeya weshakuharibia. Jiandaye kutengenezewa "Kajipu" very very soon. CCM Oyeeeee
 
Mangu alimsapoti lowassa,timu lowassa atavujisha mambo mengi ya nchi hafai
 
IGP hang'oki yupo mpaka Magufuli anamaliza Kipindi chake japo kuna wanaompiga majungu lakini Magufuli anamkubali sana , mabadiliko yatakuja Kwa wengine lakini wa makao makuu , mfano Utawala na fedha , operations , miladi, Utawala , mafunzo nk huko kuna kumbunga kitapita mda si mrefu ingawa na wao wapo busy kuzuia kila upepo unaokuja.
 
Mangu alimsapoti lowassa,timu lowassa atavujisha mambo mengi ya nchi hafai

Si kweli Mangu hakuwa upande wa Lowasa Hizo ni Fitna za uongo kumbuka polis walitumika kuchakachua matokeo yaliyompeleka Magufuli ikulu.
 
Back
Top Bottom