Nampenda na Kumtakia Heri Paul Makonda

Nampenda na Kumtakia Heri Paul Makonda

Yaani upo serious kabisa unaandika uzi mrefu hivyo watu wasome unavyompenda makonda? Haya
 
kwanza story yako ni ndefu sana to read, ila ungekuwa au kama wewe ni mwanamke na umekiri kuwa unampenda basi ujumbe umefika na natmai atakupangishia nyumba na kukugeuza nyumba ndogo yake kama alivyofanya kwa masooooooooogan.......e
Duuh....! Katika hoja zote makini kwenye hili bandiko hii ndio observation yako ?

Sent from my HUAWEI Y330-U11 using JamiiForums mobile app
 
"Ukitaka kumficha Mtanzania jambo liweke kwenye maandishi" mtaalam mmoja alinena.
Nimesoma post. Comments za matusi are uncalled for. Watu wanataka ifupishwe. Hawasemi kwa kiasi gani.
Niwaombe wana jf wenzangu tuache matusi. Let's be objective. Kama hukubaliani na hoja, ikosoe kwa hoja. Ndivyo watu wasomi na wastaarabu hufanya.
Nowadays ni ngumu sana kuendelea kuamini kuwa JF bado ni jukwaa special for great thinkers.

Sent from my HUAWEI Y330-U11 using JamiiForums mobile app
 
kwanza story yako ni ndefu sana to read, ila ungekuwa au kama wewe ni mwanamke na umekiri kuwa unampenda basi ujumbe umefika na natmai atakupangishia nyumba na kukugeuza nyumba ndogo yake kama alivyofanya kwa masooooooooogan.......e
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji40]

Sent from my INFINIX-X551 using JamiiForums mobile app
 
Kama wanaokosoa wangesoma mpka mwisho basi wangejiona wajinga kweli na wangezifuta hata comments zao.
Neno kumpenda Makonda/ Daudi limewapoteza kabisa na wakaacha kusoma hata kinachomaanishwa ndani yake.
Huna sababu ya kutumia nguvu nyingi sana kuwatambua Watanzania ni watu wa aina gani wewe wawekee kitu kweyye maandishi utajua.
Makonda/Daud hapa kaonywa na kukosolewa vibaya sana na kama ataisoma hii atajifunza na kuwa na adabu.
Kuna watu wakisema jf ya leo imejaa mauzauza tunakataa lakini kama mtu yupo hapa kashindwa kusoma mada yote ndio achangie yeye kaona kichwa cha habari tu katukana, sasa mtu wa namna hiyo unaachaje kumuita mjinga?
 
Unatumalizia bundle tu... Hoja ni VYETI... AWEKE VYETI MEZANI.. BHASS..
 
kwanza story yako ni ndefu sana to read, ila ungekuwa au kama wewe ni mwanamke na umekiri kuwa unampenda basi ujumbe umefika na natmai atakupangishia nyumba na kukugeuza nyumba ndogo yake kama alivyofanya kwa masooooooooogan.......e
Wewe ni mpuuzi kati ya wapuuzi
 
Sawa bashite
Hata yeye alikua anampenda warioba ndo mana akampiga,hata yy alikua anampenda yule mama yetu ndo mana akamuita kichaa,hata yy alikua anapenda madaraka ndo mana akagushi vyeti
Hii ni fasihi na falsafa ya hali ya juu.
 
Kama wanaokosoa wangesoma mpka mwisho basi wangejiona wajinga kweli na wangezifuta hata comments zao.
Neno kumpenda Makonda/ Daudi limewapoteza kabisa na wakaacha kusoma hata kinachomaanishwa ndani yake.
Huna sababu ya kutumia nguvu nyingi sana kuwatambua Watanzania ni watu wa aina gani wewe wawekee kitu kweyye maandishi utajua.
Makonda/Daud hapa kaonywa na kukosolewa vibaya sana na kama ataisoma hii atajifunza na kuwa na adabu.
Kuna watu wakisema jf ya leo imejaa mauzauza tunakataa lakini kama mtu yupo hapa kashindwa kusoma mada yote ndio achangie yeye kaona kichwa cha habari tu katukana, sasa mtu wa namna hiyo unaachaje kumuita mjinga?
Mkuu mie niliamua kuwaignore......
 
kwanza story yako ni ndefu sana to read, ila ungekuwa au kama wewe ni mwanamke na umekiri kuwa unampenda basi ujumbe umefika na natmai atakupangishia nyumba na kukugeuza nyumba ndogo yake kama alivyofanya kwa masooooooooogan.......e
Kweli wewe kiazi, kusoma andiko umeshindwa, halafu unapata ujasili wa kutukana. Ungeacha tu, mwandishi kachambua vizuri bila ushabiki kama ulioonyesha wewe hapo
 
Siku nyingine m-summarise....

Ndefu mpaka sehemu ya vyeti haijaonekana
 
"Ukitaka kumficha Mtanzania jambo liweke kwenye maandishi" mtaalam mmoja alinena.
Nimesoma post. Comments za matusi are uncalled for. Watu wanataka ifupishwe. Hawasemi kwa kiasi gani.
Niwaombe wana jf wenzangu tuache matusi. Let's be objective. Kama hukubaliani na hoja, ikosoe kwa hoja. Ndivyo watu wasomi na wastaarabu hufanya.

Wanatukana kwa sababu hii nchi tuna mambo ya kuifanyia ili tutoke hapa tulipo...mtu badala ya kuandika mambo ya msingi ya kutusahidia sisi tulio mtaani hatuna ajira,ongezeko la makato kutoka 8%-18%,jinsi ya kujifunza ujasiliamali...mtu anakurupuka huko kuja kutuandikia maugoro yake kuhusu kamtu kamoja kama makonda....hivi mfano makonda akiondoka madarakani ndo tutapata huduma muhimu mahosptalini,ugumu wa maisha utapungua,mishahara itaongezeka,balaa la njaa litapata ufumbuzi?.Tujikite mambo muhimu tuache kutumika ovyo na wanasiasa.
 
Kweli wewe kiazi, kusoma andiko umeshindwa, halafu unapata ujasili wa kutukana. Ungeacha tu, mwandishi kachambua vizuri bila ushabiki kama ulioonyesha wewe hapo

Andikeni mambo yenye maana na ya msingi hacheni kutetea wauza madawa muone kama hatutasoma na kuchangia vyema.
 
Kama wanaokosoa wangesoma mpka mwisho basi wangejiona wajinga kweli na wangezifuta hata comments zao.
Neno kumpenda Makonda/ Daudi limewapoteza kabisa na wakaacha kusoma hata kinachomaanishwa ndani yake.
Huna sababu ya kutumia nguvu nyingi sana kuwatambua Watanzania ni watu wa aina gani wewe wawekee kitu kweyye maandishi utajua.
Makonda/Daud hapa kaonywa na kukosolewa vibaya sana na kama ataisoma hii atajifunza na kuwa na adabu.
Kuna watu wakisema jf ya leo imejaa mauzauza tunakataa lakini kama mtu yupo hapa kashindwa kusoma mada yote ndio achangie yeye kaona kichwa cha habari tu katukana, sasa mtu wa namna hiyo unaachaje kumuita mjinga?
Jf kama fb now days
 
Back
Top Bottom