Ah mi sina pa kustareheaPole na wewe.....
Becausebcs...!! ???
What’s that...!?
Yeah this is true meaning of lifeOoh great..,,,,
For Kasie, Everyday is Celebration
Habari za mchana mabibi na mabwana wa JF MMU,
Nalipenda hili jukwaa sababu ya Mahaba niliyonayo, yaani mie mwenyewe ni Mahaba hivo kila kinachonihusu kwa namna moja au nyingine kitapata Mahaba.
Kasie: Nampenda mpenda......
Anonymous: Naanii....
Kasie: Babuu mmmoja...
Anonymous: Naanii....
Kasie: Mrefu kiasi....
Anonymous: Naanii....
Kasie: Mweusi kiasi...
Anonymous: Naanii....
Kasie: Maji ya kunde kiasi....
Anonymous: Naanii....
Kasie: Mwembamba kidogoo....
Anonymous: Naanii....
Kasie: Mnene kiasi (rhomboids and biceps...)
Anonymous: Naanii....
Kasie: Ana ndevu nyingi ..... (aahahahahahhaaa)
Anonymous: Naanii....
Kasie: Ana estrogen nyingi .....(eeheheheheheheeeee)
Anonymous: Naanii....
Kasie: Aaaahhhh naumia....
Anonymous: Naanii....
Kasie: Uuuuhh naumia...
Anonymous: Naanii....
Kasie: Sili kwa ajili yake....
Anonymous: Kasie ni naanii huyoo??!!....
Kasie: Usingizi sipati kwa ajili yake...
Anonymous: Naanii....
Kasie: Nimtajee.....!!!??
Anonymous: Naanii.... mtaje banaa...
Kasie: Ananitumiaga nyimbo nisikilize (Go Gaga..., Ona Sasa Ona)...
Anonymous: Naanii.... (bana kama humtaji mie naondoka...
Kasie: Anapenda nicheze na kuniona nikiwa nacheza...
Anonymous: Naaniiiiiiii....
Kasie: Dadiiiiiiiiiiiii mmuah!! love you mingi mingi.....
Ila *** You!!
Basi acha niwasimulie kidogo:
Naimbiwaga hiviii.....
.....''Jicho la kukonyeza na mikogo ka' Shakira..
Nyuma umepigwa pasi shepu katapira...
Mechi tulizozicheza kitandani Fundikira eeheheheheheheeeee haaaloooooooo.....(mezeni mate tuu)
Umeniweza napumua kwa mipiraa (Dadii niko hooiii).... (pole Dadii basi ntapunguzaa)
Tenaa kiuno propela nywele nono nono hehehehe.... (narembuaje mijicho nikiwa naimbiwa....)
Uvae dera au kimini, naona joto joto....
Aaaaah Go Gaga...
Fanya kama unataga....(hehehehehehehehee raha sanaa kutaga hooyeeeeee...!!!!)
Usivunje chaga.....
Ongeza mazaga zaga.....
Basi waoneshe waonee..... (ndo thread hizii nawaonesha Dadiii....)
Basi waoneshee......
(Mengione namezea nisije leta ya chururu ndondondo hehehehehehhehee)
Leo niko hoteli ya nyota tano jijini daslaam naendelea kuwaonesha matangazo ya Dadii....
Go Gagaa...
Kasie Matata.
Habari za mchana mabibi na mabwana wa JF MMU,
Nalipenda hili jukwaa sababu ya Mahaba niliyonayo, yaani mie mwenyewe ni Mahaba hivo kila kinachonihusu kwa namna moja au nyingine kitapata Mahaba.
Kasie: Nampenda mpenda......
Anonymous: Naanii....
Kasie: Babuu mmmoja...
Anonymous: Naanii....
Kasie: Mrefu kiasi....
Anonymous: Naanii....
Kasie: Mweusi kiasi...
Anonymous: Naanii....
Kasie: Maji ya kunde kiasi....
Anonymous: Naanii....
Kasie: Mwembamba kidogoo....
Anonymous: Naanii....
Kasie: Mnene kiasi (rhomboids and biceps...)
Anonymous: Naanii....
Kasie: Ana ndevu nyingi ..... (aahahahahahhaaa)
Anonymous: Naanii....
Kasie: Ana estrogen nyingi .....(eeheheheheheheeeee)
Anonymous: Naanii....
Kasie: Aaaahhhh naumia....
Anonymous: Naanii....
Kasie: Uuuuhh naumia...
Anonymous: Naanii....
Kasie: Sili kwa ajili yake....
Anonymous: Kasie ni naanii huyoo??!!....
Kasie: Usingizi sipati kwa ajili yake...
Anonymous: Naanii....
Kasie: Nimtajee.....!!!??
Anonymous: Naanii.... mtaje banaa...
Kasie: Ananitumiaga nyimbo nisikilize (Go Gaga..., Ona Sasa Ona)...
Anonymous: Naanii.... (bana kama humtaji mie naondoka...
Kasie: Anapenda nicheze na kuniona nikiwa nacheza...
Anonymous: Naaniiiiiiii....
Kasie: Dadiiiiiiiiiiiii mmuah!! love you mingi mingi.....
Ila *** You!!
Basi acha niwasimulie kidogo:
Naimbiwaga hiviii.....
.....''Jicho la kukonyeza na mikogo ka' Shakira..
Nyuma umepigwa pasi shepu katapira...
Mechi tulizozicheza kitandani Fundikira eeheheheheheheeeee haaaloooooooo.....(mezeni mate tuu)
Umeniweza napumua kwa mipiraa (Dadii niko hooiii).... (pole Dadii basi ntapunguzaa)
Tenaa kiuno propela nywele nono nono hehehehe.... (narembuaje mijicho nikiwa naimbiwa....)
Uvae dera au kimini, naona joto joto....
Aaaaah Go Gaga...
Fanya kama unataga....(hehehehehehehehee raha sanaa kutaga hooyeeeeee...!!!!)
Usivunje chaga.....
Ongeza mazaga zaga.....
Basi waoneshe waonee..... (ndo thread hizii nawaonesha Dadiii....)
Basi waoneshee......
(Mengione namezea nisije leta ya chururu ndondondo hehehehehehhehee)
Leo niko hoteli ya nyota tano jijini daslaam naendelea kuwaonesha matangazo ya Dadii....
Go Gagaa...
Kasie Matata.
Aseeeh.Hahahahaa
Hebu nipe statistics huko DM kwako,hivi roughly unawezapata DMs kama ngapi?
Kuna mmoja humu ali-screenshot ana DMs zaidi ya 20,000!
I can't imagine kwa wewe maana na threads zako za penda penda hivi message count itakua ni more than 100,000!
Here we go....Heey slow down....
Is it a dialogue...!!?
Constitution is an insider information strictly prohibited to strangers.
Please find attached Kasie’s PM screenshot.
Note: hajatajwa mtu hapo, just page numbers.... na hapo kuna nyingine nimezi- delete.
View attachment 991905
Unawaonyesha watu kuwa jana tulikuwa Serena eeeh?
*** you still...
Aahahahah
Waoneshe waone ..... washaona......
Ona sasa ona..... ona sasa ona....
Leo tuhame hapa watajaa.....
*** you right back ....
Choomboo Choomboo Choomboo Kasie Matata