Nampenda Mpenda.... (Naanii)

Nampenda Mpenda.... (Naanii)

Hhehehehehehee nili like comment yako ya kusema wajihi wa Dadii unafanana na wajihi wa Mahabat wako....

Nikaenda tafuta screen shot ya Wyatt narudi nijibu siioni... sijui mashokolo mageni au uzee. Basi acha nijibie hapa...

Dadii wa Kasie yuko humu kuhusu kumtaja mie hata sitomtaja ila akitaka mwenyewe atajitaja maana anasoma yote haya.Ikiwa Dadii wa Kasie ndo huyo huyo Mahabat wako, hehehehe mie ugomvi siujui na siuwezi, ila kumuacha Ddadii siwezi. Ukiweza wewe shughulika akiwa kwako akiwa kwangu nampa Mahaba trillion.

Dadiii.... unatafutwa hukuuuu

Ukiweza kuhimili shauku ya members wa JF jitaje tuu mie sina hiyana sinaga wivuu hata kigogo. Wakitaka wape ila dozi yangu iko pale pale, haiongezeki wala haipungui heheheheheee.

Kasie Matata.

Hahahaha

Mtoto una mapenzi balaa!
 
Duuh!

From page 1 to page 132 ?

This shit is for the Guinness World's Record Book!

Maana tukichukua roughly per page ni messages 1000 (maana thread moja ya majibizano ni hell of a count) then una messages zaidi ya 132,000!

Ina maana kuna seriousness fulani hivi JF watu kuimbishana

Ambapo ni lazima kutakuwepo na success rate fulani hivi ya actual/real life interactions,pussy banging and what not....

Ni even more mind boggling maana supposedly JF anonymity ni kigezo cha kwanza...

Ila at some point lazima wanavue anonymity....

Which makes anonymity useless to begin with!

Hhahahahahahahahhahaa told you on the first place usinitegee banaaaa

On the second place told you, is it a dialogue or what not...??!!

You keep on on the on.... hahahahahahahahaa

Just tell me..... any conflict of interest??!!!

Any interest...??!!

Au ndo reserch zinaendelea JF hehehehhehehe looh watu wana mambo!!

To my low knowledge reserchers either for Masters Degree of PhD have to incur some cost while collecting some information. Either by paying those who give them information or by paying other people to collect data for them to compile the report. I wonder if Max Melo is paid even a pinch from those who are doing their research here in JF.

From your estimate calculations can't say yes or no.... just to correct page moja yaweza kuwa na line ya PMs like 12 au 12, sasa kila PM ina conversation ngapi......... please don't research on me...

Saying that, won't answer some of your questions or doubts just because I don't feel like.

K' Matata.
 
Hhahahahahahahahhahaa told you on the first place usinitegee banaaaa

On the second place told you, is it a dialogue or what not...??!!

You keep on on the on.... hahahahahahahahaa

Just tell me..... any conflict of interest??!!!

Any interest...??!!

Au ndo reserch zinaendelea JF hehehehhehehe looh watu wana mambo!!

To my low knowledge reserchers either for Masters Degree of PhD have to incur some cost while collecting some information. Either by paying those who give them information or by paying other people to collect data for them to compile the report. I wonder if Max Melo is paid even a pinch from those who are doing their research here in JF.

From your estimate calculations can't say yes or no.... just to correct page moja yaweza kuwa na line ya PMs like 12 au 12, sasa kila PM ina conversation ngapi......... please don't research on me...

Saying that, won't answer some of your questions or doubts just because I don't feel like.

K' Matata.

Its okay Kasie,I understand your position...

Nilikua naulizia kiroho safi tu wala usiwaze vibaya!

Hahahahahaa

Thanks though!
 
Hhehehehehehee nili like comment yako ya kusema wajihi wa Dadii unafanana na wajihi wa Mahabat wako....

Nikaenda tafuta screen shot ya Wyatt narudi nijibu siioni... sijui mashokolo mageni au uzee. Basi acha nijibie hapa...

Dadii wa Kasie yuko humu kuhusu kumtaja mie hata sitomtaja ila akitaka mwenyewe atajitaja maana anasoma yote haya.Ikiwa Dadii wa Kasie ndo huyo huyo Mahabat wako, hehehehe mie ugomvi siujui na siuwezi, ila kumuacha Ddadii siwezi. Ukiweza wewe shughulika akiwa kwako akiwa kwangu nampa Mahaba trillion.

Dadiii.... unatafutwa hukuuuu

Ukiweza kuhimili shauku ya members wa JF jitaje tuu mie sina hiyana sinaga wivuu hata kigogo. Wakitaka wape ila dozi yangu iko pale pale, haiongezeki wala haipungui heheheheheee.

Kasie Matata.
Nlifuta maana namaliza kuandika na yeye anafika, nikasoma juu kuwa uko nae 5star hotel, lol enjoy mami, ngoja nami niwe na msimamo kama wako mami.
 
Its okay Kasie,I understand your position...

Nilikua naulizia kiroho safi tu wala usiwaze vibaya!

Hahahahahaa

Thanks though!

Hhahahahahahhaha Wyatt.....

Kwani wewe ndo Dadii!!!??? aahahahahhhaaaa

Kama nakuona utavoruka futi mia kusema akuuuuuu hataaaa mie sio kabisaaa eehehehehheeee
(just kidding)

Did you get what you were asking for...!!???? (doubts)

I see you say, thanks.....

Usijali, maneno yako tuu yanaonesha uko kiroho safi.... siwaziagi mtu vibaya mie hata siku moja hasa huku JF.

Cool Kasie Mahaba.
 
Nlifuta maana namaliza kuandika na yeye anafika, nikasoma juu kuwa uko nae 5star hotel, lol enjoy mami, ngoja nami niwe na msimamo kama wako mami.

Nimerekebisha, nilikuwa sijaelewa umemaanisha nini.

Jioni njema.
 
Enjoy mami, msalimie dadii.

go gaga ...

Yaani ni raha ndaninha rohooo.....

Kumbe nilipotea kitambo eeehh.....

Basi mambo ya dining nini na nini....

Mara chumbani....... nini na ninii

Simu tupa kuleee.....

Mara mziki nini na nini na nini.....

Haluna kulala

Mahaba ya Kasie na Dadii .......

Woooyoooooo.......

Mziki mtamu nyieee ila haufikii utamu wa Mahaba hehehehehehhe.

Kasie.
 
Back
Top Bottom