Nampenda Mpenda.... (Naanii)

Nampenda Mpenda.... (Naanii)

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
22,805
Reaction score
43,230
Habari za mchana mabibi na mabwana wa JF MMU,

Nalipenda hili jukwaa sababu ya Mahaba niliyonayo, yaani mie mwenyewe ni Mahaba hivo kila kinachonihusu kwa namna moja au nyingine kitapata Mahaba.

Kasie: Nampenda mpenda......

Anonymous: Naanii....

Kasie: Babuu mmmoja...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mrefu kiasi....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mweusi kiasi...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Maji ya kunde kiasi....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mwembamba kidogoo....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mnene kiasi (rhomboids and biceps...)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Ana ndevu nyingi ..... (aahahahahahhaaa)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Ana estrogen nyingi .....(eeheheheheheheeeee)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Aaaahhhh naumia....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Uuuuhh naumia...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Sili kwa ajili yake....

Anonymous: Kasie ni naanii huyoo??!!....

Kasie: Usingizi sipati kwa ajili yake...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Nimtajee.....!!!??

Anonymous: Naanii.... mtaje banaa...

Kasie: Ananitumiaga nyimbo nisikilize (Go Gaga..., Ona Sasa Ona)...

Anonymous: Naanii.... (bana kama humtaji mie naondoka...

Kasie: Anapenda nicheze na kuniona nikiwa nacheza...

Anonymous: Naaniiiiiiii....

Kasie: Dadiiiiiiiiiiiii mmuah!! love you mingi mingi.....
Ila *** You!!

Basi acha niwasimulie kidogo:

Naimbiwaga hiviii.....

.....''Jicho la kukonyeza na mikogo ka' Shakira..
Nyuma umepigwa pasi shepu katapira...
Mechi tulizozicheza kitandani Fundikira eeheheheheheheeeee haaaloooooooo.....(mezeni mate tuu)
Umeniweza napumua kwa mipiraa (Dadii niko hooiii).... (pole Dadii basi ntapunguzaa)
Tenaa kiuno propela nywele nono nono hehehehe.... (narembuaje mijicho nikiwa naimbiwa....)
Uvae dera au kimini, naona joto joto....

Aaaaah Go Gaga...
Fanya kama unataga....(hehehehehehehehee raha sanaa kutaga hooyeeeeee...!!!!)
Usivunje chaga.....
Ongeza mazaga zaga.....

Basi waoneshe waonee..... (ndo thread hizii nawaonesha Dadiii....)
Basi waoneshee......

(Mengione namezea nisije leta ya chururu ndondondo hehehehehehhehee)



Leo niko hoteli ya nyota tano jijini daslaam naendelea kuwaonesha matangazo ya Dadii....

Go Gagaa...

Kasie Matata.
 
Uzuri wa umri unaenda mbele, uwezi kuusimamisha au kuupunguza utaishia kuonekana kubwa j.
Habari za mchana mabibi na mabwana wa JF MMU,

Nalipenda hili jukwaa sababu ya Mahaba niliyonayo, yaani mie mwenyewe ni Mahaba hivo kila kinachonihusu kwa namna moja au nyingine kitapata Mahaba.

Kasie: Nampenda mpenda......

Anonymous: Naanii....

Kasie: Babuu mmmoja...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mrefu kiasi....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mweusi kiasi...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Maji ya kunde kiasi....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mwembamba kidogoo....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mnene kiasi (rhomboids and biceps...)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Ana ndevu nyingi ..... (aahahahahahhaaa)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Ana estrogen nyingi .....(eeheheheheheheeeee)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Aaaahhhh naumia....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Uuuuhh naumia...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Sili kwa ajili yake....

Anonymous: Kasie ni naanii huyoo??!!....

Kasie: Usingizi sipati kwa ajili yake...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Nimtajee.....!!!??

Anonymous: Naanii.... mtaje banaa...

Kasie: Ananitumiaga nyimbo nisikilize (Go Gaga..., Ona Sasa Ona)...

Anonymous: Naanii.... (bana kama humtaji mie naondoka...

Kasie: Anapenda nicheze na kuniona nikiwa nacheza...

Anonymous: Naaniiiiiiii....

Kasie: Dadiiiiiiiiiiiii mmuah!! love you mingi mingi.....
Ila *** You!!

Basi acha niwasimulie kidogo:

Naimbiwaga hiviii.....

.....''Jicho la kukonyeza na mikogo ka' Shakira..
Nyuma umepigwa pasi shepu katapira...
Mechi tulizozicheza kitandani Fundikira eeheheheheheheeeee haaaloooooooo.....(mezeni mate tuu)
Umeniweza napumua kwa mipiraa (Dadii niko hooiii).... (pole Dadii basi ntapunguzaa)
Tenaa kiuno propela nywele nono nono hehehehe.... (narembuaje mijicho nikiwa naimbiwa....)
Uvae dera au kimini, naona joto joto....

Aaaaah Go Gaga...
Fanya kama unataga....(hehehehehehehehee raha sanaa kutaga hooyeeeeee...!!!!)
Usivunje chaga.....
Ongeza mazaga zaga.....

Basi waoneshe waonee..... (ndo thread hizii nawaonesha Dadiii....)
Basi waoneshee......

(Mengione namezea nisije leta ya chururu ndondondo hehehehehehhehee)



Leo niko hoteli ya nyota tano jijini daslaam naendelea kuwaonesha matangazo ya Dadii....

Go Gagaa...

Kasie Matata.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za mchana mabibi na mabwana wa JF MMU,

Nalipenda hili jukwaa sababu ya Mahaba niliyonayo, yaani mie mwenyewe ni Mahaba hivo kila kinachonihusu kwa namna moja au nyingine kitapata Mahaba.

Kasie: Nampenda mpenda......

Anonymous: Naanii....

Kasie: Babuu mmmoja...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mrefu kiasi....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mweusi kiasi...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Maji ya kunde kiasi....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mwembamba kidogoo....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mnene kiasi (rhomboids and biceps...)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Ana ndevu nyingi ..... (aahahahahahhaaa)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Ana estrogen nyingi .....(eeheheheheheheeeee)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Aaaahhhh naumia....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Uuuuhh naumia...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Sili kwa ajili yake....

Anonymous: Kasie ni naanii huyoo??!!....

Kasie: Usingizi sipati kwa ajili yake...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Nimtajee.....!!!??

Anonymous: Naanii.... mtaje banaa...

Kasie: Ananitumiaga nyimbo nisikilize (Go Gaga..., Ona Sasa Ona)...

Anonymous: Naanii.... (bana kama humtaji mie naondoka...

Kasie: Anapenda nicheze na kuniona nikiwa nacheza...

Anonymous: Naaniiiiiiii....

Kasie: Dadiiiiiiiiiiiii mmuah!! love you mingi mingi.....
Ila *** You!!

Basi acha niwasimulie kidogo:

Naimbiwaga hiviii.....

.....''Jicho la kukonyeza na mikogo ka' Shakira..
Nyuma umepigwa pasi shepu katapira...
Mechi tulizozicheza kitandani Fundikira eeheheheheheheeeee haaaloooooooo.....(mezeni mate tuu)
Umeniweza napumua kwa mipiraa (Dadii niko hooiii).... (pole Dadii basi ntapunguzaa)
Tenaa kiuno propela nywele nono nono hehehehe.... (narembuaje mijicho nikiwa naimbiwa....)
Uvae dera au kimini, naona joto joto....

Aaaaah Go Gaga...
Fanya kama unataga....(hehehehehehehehee raha sanaa kutaga hooyeeeeee...!!!!)
Usivunje chaga.....
Ongeza mazaga zaga.....

Basi waoneshe waonee..... (ndo thread hizii nawaonesha Dadiii....)
Basi waoneshee......

(Mengione namezea nisije leta ya chururu ndondondo hehehehehehhehee)



Leo niko hoteli ya nyota tano jijini daslaam naendelea kuwaonesha matangazo ya Dadii....

Go Gagaa...

Kasie Matata.
Mpe Hi! Shemeji yetu dadiiiiiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asante Sana kwa kunipenda aisee

Sent using Jamii Forums mobile app

Hhahahahahhaaa

Nna raha leo acha tuu....

Mahaba mia mia kwa Dadii wa Kasie. Saa hizi anasoma tuu huku anatabasamu hehehehheee

Basi waoneshe.. waone... waoneshe.....

Aaahh Go Gagaa hehehehheee

Halafu nimesahau, kuna huu pia.....

Singida Dodoma ma ma ma ma ma ma...

Tabora na Tanga nga nga nga nga nga...

Full Kudamshi hehehehehheee

Love you Dadiiiiii.



Kasie Mahaba.
 
Uzuri wa umri unaenda mbele, uwezi kuusimamisha au kuupunguza utaishia kuonekana kubwa j.

Sent using Jamii Forums mobile app

That's fact, not new (breaking) news.....

Uzuri wa umri unaenda mbele, uwezi kuusimamisha au kuupunguza utaishia kuonekana kubwa j.

Sent using Jamii Forums mobile app

Hheheheheheheeee watu na mabig mind yaooooo weeweeeeee....

Wamuache Kasie na ukubwa j. wake na Mahaba yake... hahahahaha (watawezea wapi sasa, chezea mahaba wewe hehehehhee)

Singida Dodoma ma ma ma ma ma ....

Kasie Mahaba.
 
Habari za mchana mabibi na mabwana wa JF MMU,

Nalipenda hili jukwaa sababu ya Mahaba niliyonayo, yaani mie mwenyewe ni Mahaba hivo kila kinachonihusu kwa namna moja au nyingine kitapata Mahaba.

Kasie: Nampenda mpenda......

Anonymous: Naanii....

Kasie: Babuu mmmoja...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mrefu kiasi....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mweusi kiasi...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Maji ya kunde kiasi....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mwembamba kidogoo....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Mnene kiasi (rhomboids and biceps...)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Ana ndevu nyingi ..... (aahahahahahhaaa)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Ana estrogen nyingi .....(eeheheheheheheeeee)

Anonymous: Naanii....

Kasie: Aaaahhhh naumia....

Anonymous: Naanii....

Kasie: Uuuuhh naumia...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Sili kwa ajili yake....

Anonymous: Kasie ni naanii huyoo??!!....

Kasie: Usingizi sipati kwa ajili yake...

Anonymous: Naanii....

Kasie: Nimtajee.....!!!??

Anonymous: Naanii.... mtaje banaa...

Kasie: Ananitumiaga nyimbo nisikilize (Go Gaga..., Ona Sasa Ona)...

Anonymous: Naanii.... (bana kama humtaji mie naondoka...

Kasie: Anapenda nicheze na kuniona nikiwa nacheza...

Anonymous: Naaniiiiiiii....

Kasie: Dadiiiiiiiiiiiii mmuah!! love you mingi mingi.....
Ila *** You!!

Basi acha niwasimulie kidogo:

Naimbiwaga hiviii.....

.....''Jicho la kukonyeza na mikogo ka' Shakira..
Nyuma umepigwa pasi shepu katapira...
Mechi tulizozicheza kitandani Fundikira eeheheheheheheeeee haaaloooooooo.....(mezeni mate tuu)
Umeniweza napumua kwa mipiraa (Dadii niko hooiii).... (pole Dadii basi ntapunguzaa)
Tenaa kiuno propela nywele nono nono hehehehe.... (narembuaje mijicho nikiwa naimbiwa....)
Uvae dera au kimini, naona joto joto....

Aaaaah Go Gaga...
Fanya kama unataga....(hehehehehehehehee raha sanaa kutaga hooyeeeeee...!!!!)
Usivunje chaga.....
Ongeza mazaga zaga.....

Basi waoneshe waonee..... (ndo thread hizii nawaonesha Dadiii....)
Basi waoneshee......

(Mengione namezea nisije leta ya chururu ndondondo hehehehehehhehee)



Leo niko hoteli ya nyota tano jijini daslaam naendelea kuwaonesha matangazo ya Dadii....

Go Gagaa...

Kasie Matata.


Hahahahaa

Kasie penda penda!

Wema Sepetu ndio penda penda au nimekosea?
 
Go Gaga??Biceps n.k huo wajihi mbona ni utatra.

Hahahahahahahhaha Amuu,

That's Kasie... aka Kasie Matata aka K' Matata na huo ndo Utata wenyewe sasa hehehehehehehee

Go Gaga..... onesha kama unataga.....

Shurti usivunje chaga..... bali... ongeza mazagazaga...

Dadiii Mahaba Matata kwako milele na milele.

Baada ya kusoma comment yako Anonymous ameniambia nikusalimu....

Pokea salamu kutoka kwa Anonymous.

K' Matata.
 
Hahahahaa

Kasie penda penda!

Wema Sepetu ndio penda penda au nimekosea?

Hhehehehehehheeee hauko mbali sana....

Wema Sepenga naye ni Mnyamwezi..... hehehhehehehhee

Aaaahhh Go Gagaa..... Onesha kama unataga.....

Usivunje chaga... ongeza mazaga zaga.....


Singida Dodoma ma ma ma ma ma ma

Mtwara na Kigoma ma ma ma ma ma ma ma

K' Matata.
 
Hhehehehehehheeee hauko mbali sana....

Wema Sepenga naye ni Mnyamwezi..... hehehhehehehhee

Aaaahhh Go Gagaa..... Onesha kama unataga.....

Usivunje chaga... ongeza mazaga zaga.....


Singida Dodoma ma ma ma ma ma ma

Mtwara na Kigoma ma ma ma ma ma ma ma

K' Matata.


Hahahahaa

Hebu nipe statistics huko DM kwako,hivi roughly unawezapata DMs kama ngapi?

Kuna mmoja humu ali-screenshot ana DMs zaidi ya 20,000!

I can't imagine kwa wewe maana na threads zako za penda penda hivi message count itakua ni more than 100,000!
 
Hahahahaa

Hebu nipe statistics huko DM kwako,hivi roughly unawezapata DMs kama ngapi?

Kuna mmoja humu ali-screenshot ana DMs zaidi ya 20,000!

I can't imagine kwa wewe maana na threads zako za penda penda hivi message count itakua ni more than 100,000!

Hhahahahahahaaa weeweeee usinitege banaaaaa....

Ukisema DM unamaanisha PM??!!!

PM ya Kasinde ina jumbe nyingi sana za memba wengi sana. huwa nazisoma zote hivo siwezi weka screen shot hapa notification ziko ngapi ila labda niSeme ziko page ngapi...

Nimeona page ni 132 lakini hii imeunganisha ID ya Kasinde toka mwaka 2013 na ya Kasie. Ntaweka screens hot hapo chini...

K' Matata.
 
Hhahahahahahaaa weeweeee usinitege banaaaaa....

Ukisema DM unamaanisha PM??!!!

PM ya Kasinde ina jumbe nyingi sana za memba wengi sana. huwa nazisoma zote hivo siwezi weka screen shot hapa notification ziko ngapi ila labda niSeme ziko page ngapi...

Nimeona page ni 132 lakini hii imeunganisha ID ya Kasinde toka mwaka 2013 na ya Kasie. Ntaweka screens hot hapo chini...

K' Matata.

Duh

Holly molly!

Niggas have been hitting on ya!

Wangapi umeshawatunuku kusoma katiba maana penda penda yako ni of some next level shit!
 
Duh

Holly molly!

Niggas have been hitting on ya!

Wangapi umeshawatunuku kusoma katiba maana penda penda yako ni of some next level shit!

Heey slow down....

Is it a dialogue...!!?

Constitution is an insider information strictly prohibited to strangers.

Please find attached Kasie’s PM screenshot.
Note: hajatajwa mtu hapo, just page numbers.... na hapo kuna nyingine nimezi- delete.


303890CF-175A-41E1-9D6B-92081924736C.jpeg
 
Go Gaga??Biceps n.k huo wajihi mbona ni utatra.

Hhehehehehehee nili like comment yako ya kusema wajihi wa Dadii unafanana na wajihi wa Mahabat wako....

Nikaenda tafuta screen shot ya Wyatt narudi nijibu siioni... sijui mashokolo mageni au uzee. Basi acha nijibie hapa...

Dadii wa Kasie yuko humu kuhusu kumtaja mie hata sitomtaja ila akitaka mwenyewe atajitaja maana anasoma yote haya.Ikiwa Dadii wa Kasie ndo huyo huyo Mahabat wako, hehehehe mie ugomvi siujui na siuwezi, ila kumuacha Ddadii siwezi. Ukiweza wewe shughulika akiwa kwako akiwa kwangu nampa Mahaba trillion.

Dadiii.... unatafutwa hukuuuu

Ukiweza kuhimili shauku ya members wa JF jitaje tuu mie sina hiyana sinaga wivuu hata kigogo. Wakitaka wape ila dozi yangu iko pale pale, haiongezeki wala haipungui heheheheheee.

Kasie Matata.
 
nashukuru sisi watu wa Mikoani hatupo ivo

Sent using Jamii Forums mobile app

Hamuwezi kuwa hivi maana maji ya Bahari ya huko hayana chumvi yenye sukari kama ya huku hehehehee

Aaaah Go Gagaa.... Onesha mazagazaga....

Shurti kutaga..... Mahaba Matata

Ngoja niwaoneshe... oneni oneni.... hehehehehhee

K' Matata.
 
Heey slow down....

Is it a dialogue...!!?

Constitution is an insider information strictly prohibited to strangers.

Please find attached Kasie’s PM screenshot.
Note: hajatajwa mtu hapo, just page numbers.... na hapo kuna nyingine nimezi- delete.


View attachment 991905

Duuh!

From page 1 to page 132 ?

This shit is for the Guinness World's Record Book!

Maana tukichukua roughly per page ni messages 1000 (maana thread moja ya majibizano ni hell of a count) then una messages zaidi ya 132,000!

Ina maana kuna seriousness fulani hivi JF watu kuimbishana

Ambapo ni lazima kutakuwepo na success rate fulani hivi ya actual/real life interactions,pussy banging and what not....

Ni even more mind boggling maana supposedly JF anonymity ni kigezo cha kwanza...

Ila at some point lazima wanavue anonymity....

Which makes anonymity useless to begin with!
 
Back
Top Bottom