Namna ya kuunga internet ya computer kwa kutumia hotspot ya smartphone

Namna ya kuunga internet ya computer kwa kutumia hotspot ya smartphone

MCHARANGO JM

Member
Joined
Dec 30, 2018
Posts
44
Reaction score
11
Wana JF naomba kwa anayejua ku-connect internet njia ya wireless computer yangu inatumia window 10 nimejaribu kwa siku nyingi na sikufanikiwa ila kuna jamaa kajaribu nae kashindwa akawa ameniambia ninayotumia ni version ya muda mrefu so yeye hana experience nayo.
 
kiongozi ha changamoto haupo huku kwa smart phone inshu ni procedures za kuunganisha huku kweny computer yangu
embu jaribu hii

LA KUCHUNGULIA
LA KUCHUNGULIA
2:33
How to Connect to WIFI on Windows 10
YouTube · Techddictive
13 Ago 2015
 
Ukiangalia kwenye taskbar pale chini upande wa kushoto unaona ki icon cha wifi?
yaan hapa kweny task bar kuna iki ki-icon cha kuconnect na internet ambacho nikikifinya kinanipa option mbil ya hii moderm nayoitumiaga na na broadband connection ambayo nais ndo hii ya njia ya USB
 
yaan hapa kweny task bar kuna iki ki-icon cha kuconnect na internet ambacho nikikifinya kinanipa option mbil ya hii moderm nayoitumiaga na na broadband connection ambayo nais ndo hii ya njia ya USB
Hyo ina maana kua hakuna driver ya wifi kwenye laptop yako. Ni laptop gani?
 
Wana JF naomba kwa anayejua ku-connect internet njia ya wireless computer yangu inatumia window 10 nimejaribu kwa siku nyingi na sikufanikiwa ila kuna jamaa kajaribu nae kashindwa akawa ameniambia ninayotumia ni version ya muda mrefu so yeye hana experience nayo.
Je ina wreless card na iko switched on
 
yaan hapa kweny task bar kuna iki ki-icon cha kuconnect na internet ambacho nikikifinya kinanipa option mbil ya hii moderm nayoitumiaga na na broadband connection ambayo nais ndo hii ya njia ya USB
PC yako inayo WiFi?
 
Kwanini nikiwa kwenye Wasap web bando linaisha sanaaa tena kwa speed

Hapo inakuwejeee...? Baada ya kuunga Wifi kwenye pic yangu kutumia smartphone.

Pia na simu inapata sana motom.
 
Back
Top Bottom