Namna ya kutumia tena vocha iliyotumika

Namna ya kutumia tena vocha iliyotumika

Tuwaseme

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Posts
645
Reaction score
1,198
Ukiona umefungua topic hii ili ujifunze namna ya kutumia vocha za mitandao ya simu iliyotuka ujue wewe ni kati ya wanaopenda vya Bure ila sema haujijui tu.

So nimekusaidia ili ujijue kuwa unapenda vya bure. Ichunguze tena tabia yako hiyo Wenda ndiyo inayokuchelewesha kufikia mafanikio unayoyakusudia.

Weekend Njema
 
Mm c miongoni uliokusudia ngoja waje wenyewe.
 
Nimecheka sana!kweli warudi tu shule Maana

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
F........................L......................................
 
Vya bure ndo vinanipenda vyenyewe,cjawahi kuvitafuta
 
mpaka ukafikia hatua ya kuwaza kuanzisha hi thread na ww ni mmoja wao!
 
Ww ni mmoja wapo huwezi kuwazia uzinzi kama ww c mzinzi
 
Kimtokacho mtu ndicho kilicho nafsini mwake. Na ww ni mmoja wao.
 
Back
Top Bottom