Herr muller
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 1,017
- 1,214
I dont beleive you, no one dont want to study abroad, in abroad you get more experience, those countries are much more advanced than tz, or maybe you got your bachelor degree in a way not genuine, anyway what do you want to study plsWadau habari zenu jamani ninayo admission letter ya kusoma masters yangu chuo kimoja hapa nchini nili apply mwaka huu ila hata mwakani naweza soma mana huwa ina expire ndani ya miaka miwili
Mwaka huu sijaenda mana ada naona ndefu alafu siwezi kuilipa nitakwamisha mambo mengine, nawezaje kupata ufadhili wa hapa hapa nchini, mana sitaki kusoma nje ya nchi
Naomba ni link na nafasi za kupata scholarship please
Utaenda masters ukiwa na ring kwenye chanda, pengine na embryo kwenye womb, na utakua unatokea kwangu (hostel marufuku)Hahahaha wanaume msiojiamini ndo nyie sasa, kwani mke awezi kuwa na masters?
Duh hebu tumia kiswaz Kuliko hizi broken zako.I dont beleive you, no one dont want to study abroad, in abroad you get more experience, those countries are much more advanced than tz, or maybe you got your bachelor degree in a way not genuine, anyway what do you want to study pls
Hahaaa...Hahahaha mmh,naona inaweza kuwa mwisho wa kusoma au hata kufanya kazi.
walio foji mbona wapo tena sio wachache.. na nizama hizi hizi... ebu pata wakati wa kutafakari kidogo...!Duh hebu tumia kiswaz Kuliko hizi broken zako.
Mimi sitaki kusoma abroad nina sababu zangu za msingi, usilazimishe tufanane,
Acha kuzarau nchi yako najivunia Tz
So kila asiyetaka kwenda nje labda kafoji vyeti hahah, duh jaribu kufikiri nje ya box nimesoma from olevo advance chuo na kuajiriwa unaweza kuwa na fojaring yeyote kweli zama hizi za magufuliii??????
Hahaaa...
Hamnaa... kusoma utasoma na kazi utafanya ila nawezajikuta nasoma nawewe coz yako hatakama ckuwa na mpango na shule. Mawivu haya wacha kabisa.
Na ole wako uchague group discussion ambayo mimi sipoo....Hahahah haya itakuwa raha mana nitakula bata vi assignment utakuwa unamaliza ba mjengo
Nina sababu za msingi za kijamii zaidiwalio foji mbona wapo tena sio wachache.. na nizama hizi hizi... ebu pata wakati wa kutafakari kidogo...!
ukiwa na sababu zako za msingi ni jambo jema Ila tusi dharau au kejeri kwa wengine... si poa
Naamini hata huko masters kuna cr, akitupanga tofauti nakula nae sahani moja mpaka kieleweke.Duhh sasa tukipangwa je
Ewaa....Haha au itabidi mmoja wetu ndo awe cr kwa namna yeyote
Mkishindwana mniambieEwaa....
Umeonaee.. kumbe na mbinu unazo kabisa
Shindwa pepo [emoji3][emoji3]Mkishindwana mniambie
Umeshapata mume?? kama bado nikusomesheWadau habari zenu jamani ninayo admission letter ya kusoma masters yangu chuo kimoja hapa nchini nili apply mwaka huu ila hata mwakani naweza soma mana huwa ina expire ndani ya miaka miwili
Mwaka huu sijaenda mana ada naona ndefu alafu siwezi kuilipa nitakwamisha mambo mengine, nawezaje kupata ufadhili wa hapa hapa nchini, mana sitaki kusoma nje ya nchi
Naomba ni link na nafasi za kupata scholarship please