Namna ya kuondoa pattern kwenye simu za Android

Namna ya kuondoa pattern kwenye simu za Android

ween

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Posts
414
Reaction score
130
Habar zenu wakuu
Naomba msaada nifanyeje ili kuondoa pattern kwenye simu za Android endapo nimesaisahau. Natumia Samsung GT 5301
 
sorry itakuwa nazo so kama unakumbuka ilikuwaje ukiirudia kuichora itakubali bila shida labda kama isiwe yako,yaani kama ulikweka pattern ya Z ukakosea baadae ukawa unaweka Z inakataa,ukitoa memory card uje uweke tena Z itakubali
zima toa memory card kama inayo kisha uiwashe tena haitakuwa na pattern
 
sorry itakuwa nazo so kama unakumbuka ilikuwaje ukiirudia kuichora itakubali bila shida labda kama isiwe yako,yaani kama ulikweka pattern ya Z ukakosea baadae ukawa unaweka Z inakataa,ukitoa memory card uje uweke tena Z itakubali
Memory yke ni internal memory ya kawaida haina
 
Ngoja nikusaidie mkuu japo sio rasmi ila endapo utashindwa kabisa ku unlock.

N.B... Njia hii itakufanya kufuta na kupoteza vitu vyote ulivyokuwa navyo katika simu ni kama ku flash ila hii unafanya mwenyewe na haina gharama.

1.zima simu yako
2.switch on
3.wakati inawaka hakikisha umeshika batani hizi ya kuwasha, kuongeza na kupunguza sauti kwa mara moja.
4.tafuta neno (factor reset)
Hapo utatumia button ya sauti kushusha kisha utatumia button ya kuzima kama "ok".

Hapo utakuwa umereset simu yako na utapoteza kila kitu katika simu... Ikiwa nimekosea unaweza nirekebisha maana si mtaalamu sana.
 
Bonyeza batani ya kuzimia cm , batani ya exit na na ya kupandishia sauti kwa pamoja, yatakuja maneno yamejipanga shusha mpaka neno la mwisho la restore , click hapo utakuwa umesove tatzo lako
 
Ngoja nikusaidie mkuu japo sio rasmi ila endapo utashindwa kabisa ku unlock.

N.B... Njia hii itakufanya kufuta na kupoteza vitu vyote ulivyokuwa navyo katika simu ni kama ku flash ila hii unafanya mwenyewe na haina gharama.

1.zima simu yako
2.switch on
3.wakati inawaka hakikisha umeshika batani hizi ya kuwasha, kuongeza na kupunguza sauti kwa mara moja.
4.tafuta neno (factor reset)
Hapo utatumia button ya sauti kushusha kisha utatumia button ya kuzima kama "ok".

Hapo utakuwa umereset simu yako na utapoteza kila kitu katika simu... Ikiwa nimekosea unaweza nirekebisha maana si mtaalamu sana.
Fuata hii njia au kama unakumbuka email uliyo sign up nayo kwenye hiyo simu na password yake basi chora pattern za uongo mara kadhaa na itagoma baada ya mara kadhaa kisha itakuomba uingine hyo email na password kisha itaji unlock
 
Kuna njia ya hard ware ambayo mafundi cm kama mm tunaifungua tunatafuta ROM tunatengua kamguu kamoja ka ROM inapoteza kumbukumbu zote na kuanza upya halafu tunachomelea tena ako kamguu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom