Namna ya kumkamata mwanaume!!

Kweli kabisaaa, na no. 2, nimeipenda sana, watu wanakurupuka mno, eti utanioa lini, or sijui nataka kuja kwenu kutoa posa, eeeh, wakati ndio una wiki 3 tangu ufahamiane naye, naogopa such people, kuoana si mchezo, ukikurupuka baadae unaweza ukajuta sana, ukajikuta uko na mtu asiyekufaa kabisaaa kimatendo
 
Kwa kweli siku msichana akinifanyia haya lazima nimtangazie ndoa. Maana kama umejua vigezo
 
Mwanamke akiyafuata na kuyatekeleza yoote hayo ulioyasema, basi najua sichomoki. Atanipata tu
 
Ni kweli kabisa hata mie zipo nilizozitumia hapo na nilipata BIG results,
wasichana msione hayo ni maigizo punguzeni kuiga mambo wanayoita ya mjini mengine hayana faida kwenye maisha..
Women lets be independent kifikra na kimatendo pia.
 
Ni kweli kabisa hata mie zipo nilizozitumia hapo na nilipata BIG results,
wasichana msione hayo ni maigizo punguzeni kuiga mambo wanayoita ya mjini mengine hayana faida kwenye maisha..
Women lets be independent kifikra na kimatendo pia.

so truee dr
 
Nimekukubali. Problem yetu ni desperado! Nna dadangu akiambiwa na mkaka ntakutoa jioni, anaulizia pa kupata gauni la harusi!
Kila la kheri mama

Ahahaha King'asti bana ahahaha!

I cant wait to see you@ JF party this saturday!I'll give you some MATABORWA as my precious gift from Kyela!

CC DEMBA
 
Last edited by a moderator:
hehehee, i am invisible aisee, ntakuwepo kwa party ila hutoniona wala kunitambua.
ngoja kwanza, matobolwa ya kyela ni ya kichina ama yako kama yale ya tabora?
Ahahaha King'asti bana ahahaha!

I cant wait to see you@ JF party this saturday!I'll give you some MATABORWA as my precious gift from Kyela!

CC DEMBA
 
kakangu tembea ujionee. afu lina akili za shule na madigirii. akili za wanaume hana kabisaaaaa!
tena anapanga na tarehe ya harusi, muulize huyu kaka kabila gani, sijamuuliza! anaishi wapi? nadhani kinondoni manake kuna siku nilimsikia akimuambia mtu tukutane kndoni.

Dadake 'fixed point na "snowhite huyo, wanamjua 😛ray:
hahahaha hii kali King'asti
 
na wewe hebu acha ubahili. sasa makange rose garden, bajaj to akudo and bajaj home ni sh ngapi? ndo maana hamuwowi. relationship zetu zamani paw anakungoja kisimani na anakubebea maji hadi home. au mnaenda kukata kuni unachangia stori tu. :bump:
Lzm kwanza weekend mkale Makange Rose Garden na jioni mkaserebuke Akudo!

Relationship za siku hizi gharama sana
 

Aisee......kumbe eeh...haya.

CC Fixed Point snowhite
 
Last edited by a moderator:
Kwa kweli siku msichana akinifanyia haya lazima nimtangazie ndoa. Maana kama umejua vigezo

Umeonaa mkuu eh? Mi akinifanyia hayo yote hata baadhi tu hakika natangaza ndoa. Unajua wanawake hawajajua kitu kimoja; MEN ARE DRIVEN BY WOMEN namaanisha nini jinsi yeye atakavyokuwa anajichukulia ndivyo nami ntakavyokuwa namchukulia. Akijijali, akijiheshimu, akionesha hali ya kunithamini nami automatically najengeka katika hayo juu yake.
Asante sana Mama Ashrat kwa hili somo, hakika unawatakia baraka njema wanawake wenzako kutokana na hali ya maisha ilivyosasa. Big thanks to you, I know some of women will be caught up by this n get something to practise.
 
Kama hakupendi hata ungemfanyiaa nin hakupendii tu
Wewe ndio huelewi, hamna mtu huwa anapenda mnapoonana mara kwanza, ile huwa ni kutamani tu.
Atakupenda baada ya kuwa pamoja na kuzoeana, na inawezekana baada ya kumfanyia aliyoeleza Mama Ashrat.
 
Wapi kitufe cha "like"?
Somo murua kabisa,thanks indeed!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…