Valentina
R I P
- Oct 12, 2013
- 24,688
- 28,850
Safi sana...Siyo kwamba mimi ni mtakatifu bali naikataa zinaa kwa nguvu zote. 99.99999% ni kwa mke wangu na familia yangu! Hiyo 0.0000001 ???????????????????????????????
Keep it up
Safi sana...Siyo kwamba mimi ni mtakatifu bali naikataa zinaa kwa nguvu zote. 99.99999% ni kwa mke wangu na familia yangu! Hiyo 0.0000001 ???????????????????????????????
Hi Sky mimi iko penda veve sbabu ve iko sema ve iko iko tu.Mimi bado nipo nipo.
Na kwa tekniki ya huyo aliyesimuliwa ktk uzi, amefeli! Wanaume tunajua kusoma nia ya mwanamke ni nini akifanya jambo fulani, hivyo kutafuta loop hole tu kama tuna nia ya kuchepuka, na bado kila chakula nitakuwa nakula nao.Ukipata mwanaume anayejali unaweza kufanya hivyo vinginevyo unajitafutia vidonda vya tumbo tu bure