Namkubali sana mtangazaji Denis Mwasalanga wa RFA

prof Mose

Member
May 10, 2019
27
45
Habari wanajamvi wa JamiiForums. Kwa muda mrefu nimekuwa nikiutumia kusikiliza RFA hususani kuanzia ile saa 12:00 asbh Hadi 1:00 asubuhi, lengo likuwa ni kusikiliza kipindi cha BBC na magazeti hiyo asbh kabla sijaingia job.

Lakini huwa naenjoy sana siku za weekend ambapo huyu mtangazaji Denis Mwasalanga husoma magazeti. Ana something special compared to others hasa kuchombeza maneno fulani na kuongoza mjadala.

Nafikiri ana deserve kuwa kwenye media inayojielewa due to his creativity na sio RFA ambayo kwasasa imechoka kweli.

Huu ni mtazamo wangu
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
6,735
2,000
Mazoea tu mkuu, kuna Wambura Mtani, Yusuph Magasha na Rebeca Mulesi, Jazila Mshana, Mwana Unique, Faustine Stephano, Charles Machugu ila Mbudu The Boss anasound kama Mchomvu ingependeza atafute Tone yake Aiseeee!
 

Gide MK

JF-Expert Member
Oct 21, 2013
7,481
2,000
Mazoea tu mkuu ,kuna Wambura Mtani, Yusuph Magasha na Rebeca Mulesi, Jazila Mshana, Mwana Unique, Faustine Stephano, Charles Machugu ila Mbudu The Boss anasound kama Mchomvu ingependeza atafute Tone yake Aiseeee!
Wambura Mtani ana kipindi chake kinaitwa Lugha Gongana kinazungumzia mila za makabila mbalimbali ya Tanzania kiko vizuri sana.
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
6,735
2,000
Wambura Mtani ana kipindi chake kinaitwa Lugha Gongana kinazungumzia mila za makabila mbalimbali ya Tanzania kiko vizuri sana.
Yes pia Je huu ni Uungwana? Kila Jumapili saa 9:30A.M - 10:00 A.M

Sahara ina Majembe Mengi sana.

Sadick Kiunga.
Abadallah Tilata.
Nassoro Dimoso.
 

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
4,955
2,000
Mazoea tu mkuu, kuna Wambura Mtani, Yusuph Magasha na Rebeca Mulesi, Jazila Mshana, Mwana Unique, Faustine Stephano, Charles Machugu ila Mbudu The Boss anasound kama Mchomvu ingependeza atafute Tone yake Aiseeee!
Wambura Mtani na Rebecca Mulesi wanastahili heshima kubwa.
Wameipigania sana Radio hiyo. Licha ya matatizo yote. Long time in a game.
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
6,735
2,000
Wambura Mtani na Rebecca Mulesi wanastahili heshima kubwa.
Wameipigania sana Radio hiyo. Licha ya matatizo yote. Long time in a game.

Kweli kabisa Watangazaji wapo Royal hawajayumba na wamepitia kwenye changamoto nyingi sana mpaka leo bado wapo!!
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,347
2,000
Nimemsikia mtangazaji muwakilishi wa RFA Tabora kwenye kipindi cha matukio leo asubuhi amesema "...askari wamekamata computer moja ikiwa na keyboard pamoja na CPU yake"
 

Chukwuemeka Takpo

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
13,566
2,000
Mazoea tu mkuu, kuna Wambura Mtani, Yusuph Magasha na Rebeca Mulesi, Jazila Mshana, Mwana Unique, Faustine Stephano, Charles Machugu ila Mbudu The Boss anasound kama Mchomvu ingependeza atafute Tone yake Aiseeee!
Mkuu ile sauti ya Rebecca hatari,nipe picha yake hata nimuone tu
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,599
2,000
Mkuu ile sauti ya Rebecca hatari,nipe picha yake hata nimuone tu
Ni huyo dada mkuu.
EkEJjjIWoAAjl0D.jpg
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
37,400
2,000
Nimemsikia mtangazaji muwakilishi wa RFA Tabora kwenye kipindi cha matukio leo asubuhi amesema "...askari wamekamata computer moja ikiwa na keyboard pamoja na CPU yake"
Hahahaaaa Nimepekua VAR yangu imekamata tukio hilo Mkuu.
 

Attachments

  • File size
    370.4 KB
    Views
    3

opala

Senior Member
Apr 7, 2020
103
250
Mmenikumbusha mtu mmoja anaitwa SAMADOU HASSAN kwa Sasa ni marehemu mungu aendelee kumlaza sehemu salama.Tangia nimeanza kusikiliza taarifa huyu jamaa ni mwanahabar niliyemkubali sana, Kuna zile habari za kimataifa za star tv pamoja na jarida maridhawa aisee alinikosha Sana mpka nikatamani ningekuwa mwanahabari....
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,347
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
37,400
2,000
Haaahaaaa ngoja nipekue VAR yangu niweke Audio Clip ya ilo tukio....Babu naye amezingua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom