Namchukia Jakaya Kikwete


M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Toka kumalizika kwa zoezi la uchaguzi na kutangazwa matokeo ya Udiwani, Ubunge na Urais, namchukia sana Kikwete. Sipendi na wala sitaki hata kuona picha yake, wala kusikia habari zake mahali popote. Ninakacha kuangalia taarifa za habari kwenye Runinga, sisikilizi habari kwa njia ya Radio; na magazeti ndio sitaki kununua kabisa kwa kuchelea kukutana na habari zake.

Amenifanya niwe na wakati mgumu na hii yote ni kwa sababu ametumia madaraka yake vibaya kwa kushirikana na NEC na hao wengine, kuchakachua kura za watanzania.

Nahisi dunia inaenda mbele nyuma. Sijui wenzangu hali ikoje kwenu?
 
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
481
Likes
58
Points
45
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
481 58 45
We acha tu, yaani mi ndiyo hata nikisikia sauti yake napata kichefuchefu. Natamani kuhamia Burundi au hata Iraki kulikoni kuishi katika nchi inayoongozwa na wezi; yaanikuanzia Rais hadi tarishi!
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
575
Likes
43
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
575 43 45
Lakini wapo wanaompenda!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Lakini wapo wanaompenda!
Kwa lipi alilofanya la haki?
Kumwacha Chenge achukue fomu ya kuwania Uspika?
Maisha yako yamebadilika, au ya jamaa zako kwa kuwepo kwake madarakani kwa miaka mitano iliyopita, hadi akenuliwe meno leo?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Toka kumalizika kwa zoezi la uchaguzi na kutangazwa matokeo ya Udiwani, Ubunge na Urais, namchukia sana Kikwete. Sipendi na wala sitaki hata kuona picha yake, wala kusikia habari zake mahali popote. Ninakacha kuangalia taarifa za habari kwenye Runinga, sisikilizi habari kwa njia ya Radio; na magazeti ndio sitaki kununua kabisa kwa kuchelea kukutana na habari zake.

Amenifanya niwe na wakati mgumu na hii yote ni kwa sababu ametumia madaraka yake vibaya kwa kushirikana na NEC na hao wengine, kuchakachua kura za watanzania.
Nahisi dunia inaenda mbele nyuma. Sijui wenzangu hali ikoje kwenu?

Yaan wewe kama mimi baada ya uchaguzi nimetokea kumchukia kikwete
sijui atafanyaje mpaka moyo wangu urudi umpende:doh:
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Duh!!
mimi nilianza kumchukia tangu alivyoanzaa usanii wake mchana kweupe katika mambo ya msingi kwa taifa letu tunaolipenda.
Hii ya kuchakachua uchaguzi majuzi ndiyo kabisaaa.. amemwaga petrol kwenye moto unaowaka.
I really hate him!!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Duh!!
mimi nilianza kumchukia tangu alivyoanzaa usanii wake mchana kweupe katika mambo ya msingi kwa taifa letu tunaolipenda.
Hii ya kuchakachua uchaguzi majuzi ndiyo kabisaaa.. amemwaga petrol kwenye moto unaowaka.
I really hate him!!
Lakini nilijua, this time angepatikana kwa kuwa nguvu ya umma ingemwondoa. Akaiba!!
 
I

itembajr

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
I

itembajr

Member
Joined Nov 2, 2010
20 0 0
me too.............wish i had a power to take over n speak out...........
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,076
Likes
1,925
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,076 1,925 280
yametimia waliyoyaahidi hadi kurudisha mafisadi ni sahhhiii kweli mie nampenda kama rais wetu kwa kuwa sina jinsi ila tunaomba amtokomeze Chenge na RA EL basi angalau tutafuta namna ya kujaribu kumpenda
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,091
Likes
6,693
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,091 6,693 280
Tufanyeje jamani tuondokane na huyu kiumbe? I wish Tanzania ingekuwa Palestina.
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,814
Likes
384
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,814 384 180
Toka kumalizika kwa zoezi la uchaguzi na kutangazwa matokeo ya Udiwani, Ubunge na Urais, namchukia sana Kikwete. Sipendi na wala sitaki hata kuona picha yake, wala kusikia habari zake mahali popote. Ninakacha kuangalia taarifa za habari kwenye Runinga, sisikilizi habari kwa njia ya Radio; na magazeti ndio sitaki kununua kabisa kwa kuchelea kukutana na habari zake.

Amenifanya niwe na wakati mgumu na hii yote ni kwa sababu ametumia madaraka yake vibaya kwa kushirikana na NEC na hao wengine, kuchakachua kura za watanzania.
Nahisi dunia inaenda mbele nyuma. Sijui wenzangu hali ikoje kwenu?
Mundu mimi nahisi wewe humchukii kama mimi tena umechelewa sana kumchukia. Kiwango ninachomchukia mimi ni kikubwa kiasi kwamba hata kutumia neno "namchukia" naona kama haitoshi, nakuwa sijamtendea haki. Infact chuki yangu kwake haijaanza wakati wa uchaguzi huu bali toka nilipogundua kwamba Jakaya Mrisho Kikwete haipendi Tanzania wala watanzania maskini isipokuwa familia yake, marafiki zake including wanamtandao na mafisadi kadhaa. Kama nitaambiwa anaipenda Tanzania na watanzania basi nitaomba nisaidiwe maana mpya ya neno kupenda.Nina mifano lukuki ya kulithibitisha hili kwamba jk haipendi Tanzania wala watanzania maskini.

Ninamchukia sana huyu baba I wish hakuomba ridhaa ya kuliongoza Taifa hili zuri. Ila kuna kipindi huwa ninamsamehe bure kwani ninahisi haoni link (correlation) iliyopo kati ya yeye kucheza na rasilimali za nchi hii na vifo visivyo vya lazima vya watanzania wenzetu especially kina mama na watoto under 5. Otherwise angeiona link iliyopo I'm sure hata kama angekuwa na matatizo ya akili angechukua hatua japo kidogo.

At times hata dunia huwa siielewi kabisa. Kwamba wako tayari kumchukulia hatua Elabashiri wa Sudan kwa kuruhusu mauaji ya Darful lakini hawako tayari kumchukulia hatua mtu kama Kikwete, Mugabe na wengineo ambao wanaruhusu vifo vya kizembe kwa akina mama kwa kukosa huduma wakati wa kujifungua na watoto wasio na hatia maskini kutokana na curable diseases simply sababu viongozi hawa hawana priorities kwani mabilioni katika nchi hizi yanaliwa na wachache huku huduma muhimu kama afya zikikosa pesa za kutosha kuziendesha. Kwa takwimu za Tanzania nadhani ni akina mama zaidi ya 500 katika 100,000 hufa kila mwaka kutokana na ukosefu wa huduma wakati wa kujifungua. Dunia haina shida na akina mama hawa wanaokufa vifo visivyo vya lazima ila tu watu wanaokufa kwa bunduki kama kule Darful ndio tatizo kwao na wako tayari kumchukia hatua rais wa nchi.
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
17
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 17 0
Aisee poleni sana

Ila mimi nimefurahi kupita kiasi .......................... MAPINDUZII!!!!!!!!!!!!!!!!! DAIMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

teh teh.,....POLENI SANA MTAZOEA
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
45
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 45 145
Mimi ndo kabisa, NAMCHUKIA KUPITA KIASI! Sitaki kuona wala kusikia Gazeti ama Redio ikitaja jina lake, wakianza tu habari zake nabadili channel.

Natamani ningekuwa SNIPER
!!:laser:
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Tuliwambia mtashinda hapa JF tu.
picha mtaziona kila ofisi muhimu mtakazoingia.
wote mtakuwa watumwa wake
Pia ndo muajiri mkuu waserikali.
mtajiju na sifa zenu hizo.
Na mtaumia sana tena kwa miaka 5 kama hammupendi.
Kwangu mimi nokicheko japokuwa naichukia ccm siku nyingi zilizopita.
Acha kwanza mkione cha moto.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,766
Likes
2,278
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,766 2,278 280
Mi simfagilii hata kidogo na sijawahi kumpa kura tangu ajitokeze kwenye chaguzi za urais. Nilisimliwa na kuona utumbo wa hotuba zake zenye uzito wa unyoya kabla cjafikisha umri wa kupiga kura. Mkwere ni kimjamaa flani kinahusudu mipasho na kucheza miziki kwenye majukwaa.
Na huu msimamo wangu wa kuichukia ccm na maovu yake nitawarithisha wanangu na vizaz vyote, hii ndiyo njia pekee ya kuwaangusha mafisadi ktk taifa letu.
 
Lyampinga

Lyampinga

Senior Member
Joined
Apr 13, 2008
Messages
145
Likes
56
Points
45
Lyampinga

Lyampinga

Senior Member
Joined Apr 13, 2008
145 56 45
Yaani nilidhania ni mimi peke yangu ambaye namchukia huyu mkwere....I HATE YOU KIKWETE
 

Forum statistics

Threads 1,205,258
Members 457,815
Posts 28,187,684