Namba za matapeli hizi hapa


Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
1,072
Likes
1
Points
133
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
1,072 1 133
Ndugu zangu,

Asalaam aleikum!

Mimi na ndugu zangu tumekuwa tukisumbuliwa na matapeli ambao wamekuwa wakijitambulisha kwa jina la Dr. Mwakalinga na Dr. Emmanuel. Dr. Mwakalinga akipiga anasema ametokea Mbeya na amepata ajali. Pia anasema yeye ni engineer huko Rukwa, anachimba visima na anataka agent wakununua dawa za kuweka kwenye visima! Mwezi wa 2 alisema hivyo hivyo kwamba amepata ajali. Mwezi wa 7 akasema hivyo hivyo na hivi wiki juzi amesema hivyo hivyo.
Huyu Dr. Emmanuel anasema alikua Muhimbili na sasa yuko Serengeti kahamishiwa juzi. Lakini amekuwa akidai hivyo tangu mwezi wa 4, na eti anauza kemikali. Sijui ni kemikali zipi! Isije ikawa hawa ndo wasambazzaji wa tindikali! Mi niligundua ni matapeli….

Namba wanazotumia ni 0686 555532 (Dr. Emmanuel) na 0688 616940 ya Dr. Mwakalinga au Engineer Mwakalinga. Naamini majina wanayoyatumia ni yabandia. Ila kuweni macho na matapeli hawa. Airtel watusaidie kuwabaini kwamba wamejisajili kwa majina yapi?

Nawasilisha.
 
S

Soot Mkorofi

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
S

Soot Mkorofi

Member
Joined Nov 29, 2013
9 0 0
Wahuni hawa, tuwe makini sana.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
utapeli wa kishamba
 
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Messages
1,699
Likes
398
Points
180
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2008
1,699 398 180
mnawakosea sana hao.......mi najua jinsi ya kudeal nao......kwanza huwa najifanya wamenipata...then nawaingiza mkenge....najua wamo humu wengine wanasikilizia maumivu...............natamani wanipigie mimi simu...nawatamani sana hawa watu..kama vipi waambie wani pm then naenda nao mdogomdogo
 

Forum statistics

Threads 1,252,134
Members 482,015
Posts 29,797,628