Jimena
JF-Expert Member
- Jun 10, 2015
- 25,975
- 96,182
Nilikuwa napita nje tu hata darasani sikuingia kabisaUliishia darasa la 7 ?
Nilikuwa napita nje tu hata darasani sikuingia kabisaUliishia darasa la 7 ?
Hii mada ina mvuto, ila tusichanganye ishara, imani na sayansi.Unaitumia kila siku na unaishi ndani yake siku 7 za wiki, rangi 7 za upinde wa mvua juu ya kichwa chako, na noti 7 za muziki kwenye kila wimbo uliowahi kukutoa machozi.
Lakini swali ambalo watu wengi hawajawahi kujiuliza ni hili: Kwanini namba 7? Kwanini kati ya namba zote zilizopo duniani, hii ndiyo inayojirudia kila mahali kwenye hisabati, sayansi, maumbile, mwili wako, na kwenye kila dini hapa duniani?
Je, ni sifa tu, au kuna code ya siri iliyowekwa kuendesha mfumo wa ulimwengu wetu?
1. Kwenye hisabati: Namba 7 ni namba tasa haigawanyiki na namba yoyote zaidi ya 1 na yenyewe. Lakini maajabu yanaanzia hapa: ukigawa 1 kwa 7, unapata jibu la kujirudia la 0.142857. Ukizidisha au kugawanya namba 7, tarakimu hizo hizo 6 (142857) zinajipanga upya kwa mpangilio ule ule kikamilifu. Hakuna namba nyingine ya tarakimu moja inayofanya hivi duniani! Pia, noti zote za muziki duniani (Do, Re, Mi, Fa, Sol, La, Ti) ni 7 pekee muziki wote uliowahi kutungwa umejengwa juu ya namba hii.
2. Maajabu Kwenye Mwili na Maumbile: Ukiangalia angani baada ya mvua, mwanga unajigawa katika rangi 7 za upinde wa mvua. Ukirudi kwenye mwili wa mwanadamu, mfupa wa shingo unaounganisha ubongo wako na mwili(cervical vertebrae) una mifupa 7 pekee. muundo wa Seed of Life uliopatikana kwenye mahekalu ya kale nchini Misri, India, na Ulaya umejengwa kwa duara 7 watu hawa wote waligundua muundo huu kwa kujitegemea bila hata kukutana!
3. Kitu Ambacho Dini Zote Duniani Zinakubaliana: Dini zote kubwa duniani hazikubaliani kwenye mambo mengi, lakini zinakubaliana kwenye namba 7:
Ukristo: Mungu aliumba ulimwengu kwa siku 6 na kupumzika siku ya 7. Kitabu cha Ufunuo pekee kimetaja namba 7 zaidi ya mara 54 (mihuri 7, tarumbeta 7, makanisa 7).
Uislamu: Kuna mbingu 7, waumini wanaizunguka Kaaba mara 7 wakati wa Hajj, na Surah Al-Fatiha ina aya 7 zinazosomwa kila siku na Waislamu zaidi ya bilioni moja.
Uyahudi: Kinara kitakatifu cha Menorah kina matawi 7, na Sabato ni siku ya 7.
4. Ukiacha Sayansi na Dini, ukiingia kwenye elimu ya siri ya tarakimu, Namba 7 inajulikana kama Mtafuta Ukweli.
Hapa kuna vipengele 3 vya hatari vya sayansi ya namba.
1. Kwenye Numerology, ukijumlisha tarehe, mwezi, au mwaka wako wa kuzaliwa ukapata 7 (mfano: 16 = 1+6 = 7), hiyo ndiyo Life Path Number yako. Watu hawa wanaaminika kuzaliwa na "Jicho la Tatu" la kifikra hawadanganyiki kirahisi, wanachukia uongo wa kijamii, na wana uwezo wa asili wa kugundua mambo na siri ambazo watu wa kawaida hawezi kuziona.
2. Wakati namba 666 kwenye sayansi ya namba na mambo ya siri inawakilisha udanganyifu wa kimwili na dunia. 777 inatazamwa kama msimbo wa juu zaidi wa Ufunuo wa Siri za Ulimwengu . Wataalamu wa sayansi ya namba wanasema 777 ni alama kwamba pazia la siri limevunjwa na ukweli uliowekwa wazi.
3. Kwenye Numerology, ukianza kuona namba 7 au 777 ikijirudia kwenye saa yako, risiti, au namba za magari mara kwa mara, hiyo sio ajali. Inatafsiriwa kama ishara kutoka kwenye Mfumo wa Ulimwengu ikikwambia uache kuamini vitu vya juujuu na uanze kuchimba ukweli wa ndani wa maisha yako.i
Riziki mafungu 7Hii mada ina mvuto, ila tusichanganye ishara, imani na sayansi.
Namba 7 ina umuhimu mkubwa kwenye dini na tamaduni mbalimbali, lakini madai ya kwamba ni “code ya siri ya kuendesha ulimwengu” au 777 ni ujumbe kutoka kwenye mfumo wa ulimwengu hayana ushahidi wa kisayansi. Hapo ndipo mjadala unapokuwa interesting zaidi: 7 ni bahati ya takwimu, muundo wa asili, au binadamu tumeipa maana?
Puru ni nini jamaa?Binadamu ana matundu saba uliwahi kujiuliza? Pua 2 mdomo 1 maskio 2 uke/ uume na puru
Sijui puru ni nini ndio maana nimeulizaHuenda ameweka tafsida ila mkuu hujaelewa kweli alichomaanisha?😁
Mkuu bless on asante kwa somo zuri,Unaitumia kila siku na unaishi ndani yake siku 7 za wiki, rangi 7 za upinde wa mvua juu ya kichwa chako, na noti 7 za muziki kwenye kila wimbo uliowahi kukutoa machozi.
Lakini swali ambalo watu wengi hawajawahi kujiuliza ni hili: Kwanini namba 7? Kwanini kati ya namba zote zilizopo duniani, hii ndiyo inayojirudia kila mahali kwenye hisabati, sayansi, maumbile, mwili wako, na kwenye kila dini hapa duniani?
Je, ni sifa tu, au kuna code ya siri iliyowekwa kuendesha mfumo wa ulimwengu wetu?
1. Kwenye hisabati: Namba 7 ni namba tasa haigawanyiki na namba yoyote zaidi ya 1 na yenyewe. Lakini maajabu yanaanzia hapa: ukigawa 1 kwa 7, unapata jibu la kujirudia la 0.142857. Ukizidisha au kugawanya namba 7, tarakimu hizo hizo 6 (142857) zinajipanga upya kwa mpangilio ule ule kikamilifu. Hakuna namba nyingine ya tarakimu moja inayofanya hivi duniani! Pia, noti zote za muziki duniani (Do, Re, Mi, Fa, Sol, La, Ti) ni 7 pekee muziki wote uliowahi kutungwa umejengwa juu ya namba hii.
2. Maajabu Kwenye Mwili na Maumbile: Ukiangalia angani baada ya mvua, mwanga unajigawa katika rangi 7 za upinde wa mvua. Ukirudi kwenye mwili wa mwanadamu, mfupa wa shingo unaounganisha ubongo wako na mwili(cervical vertebrae) una mifupa 7 pekee. muundo wa Seed of Life uliopatikana kwenye mahekalu ya kale nchini Misri, India, na Ulaya umejengwa kwa duara 7 watu hawa wote waligundua muundo huu kwa kujitegemea bila hata kukutana!
3. Kitu Ambacho Dini Zote Duniani Zinakubaliana: Dini zote kubwa duniani hazikubaliani kwenye mambo mengi, lakini zinakubaliana kwenye namba 7:
Ukristo: Mungu aliumba ulimwengu kwa siku 6 na kupumzika siku ya 7. Kitabu cha Ufunuo pekee kimetaja namba 7 zaidi ya mara 54 (mihuri 7, tarumbeta 7, makanisa 7).
Uislamu: Kuna mbingu 7, waumini wanaizunguka Kaaba mara 7 wakati wa Hajj, na Surah Al-Fatiha ina aya 7 zinazosomwa kila siku na Waislamu zaidi ya bilioni moja.
Uyahudi: Kinara kitakatifu cha Menorah kina matawi 7, na Sabato ni siku ya 7.
4. Ukiacha Sayansi na Dini, ukiingia kwenye elimu ya siri ya tarakimu, Namba 7 inajulikana kama Mtafuta Ukweli.
Hapa kuna vipengele 3 vya hatari vya sayansi ya namba.
1. Kwenye Numerology, ukijumlisha tarehe, mwezi, au mwaka wako wa kuzaliwa ukapata 7 (mfano: 16 = 1+6 = 7), hiyo ndiyo Life Path Number yako. Watu hawa wanaaminika kuzaliwa na "Jicho la Tatu" la kifikra hawadanganyiki kirahisi, wanachukia uongo wa kijamii, na wana uwezo wa asili wa kugundua mambo na siri ambazo watu wa kawaida hawezi kuziona.
2. Wakati namba 666 kwenye sayansi ya namba na mambo ya siri inawakilisha udanganyifu wa kimwili na dunia. 777 inatazamwa kama msimbo wa juu zaidi wa Ufunuo wa Siri za Ulimwengu . Wataalamu wa sayansi ya namba wanasema 777 ni alama kwamba pazia la siri limevunjwa na ukweli uliowekwa wazi.
3. Kwenye Numerology, ukianza kuona namba 7 au 777 ikijirudia kwenye saa yako, risiti, au namba za magari mara kwa mara, hiyo sio ajali. Inatafsiriwa kama ishara kutoka kwenye Mfumo wa Ulimwengu ikikwambia uache kuamini vitu vya juujuu na uanze kuchimba ukweli wa ndani wa maisha yako.i
Inasikitisha sana.Taarabu tuu, hakuna la maana