Nalishukuru jukwaa nimepata kazi

mattnard

Senior Member
Oct 14, 2012
106
225
Naanza kumshukuru Mungu kwa kuniwezesha pata kazi serkalini,pili nalishukuru sana jamvi la jf,mambo mengi tunajifunzia hapa kwa ushauri wa wadau humu.hata kazi nyingi taarifa zakezinapatkana jf,thanks sana na sikuwa hata na refa,jamani kazi zinapatikana cha msingi kusali,kujiamini na kujibu vizuri kwenye intavyuu,na watu ambao hawajapata msife moyo pleasee jf inatutoaaaa thanksssss
 

Afande Nyati

JF-Expert Member
Nov 10, 2012
2,386
2,000
Hongera mkuu, katumikie taifa ila ucjisahau ukaanza leta mbwembwe kwa wananchi wa kawaida.
 

mkubwa 21

JF-Expert Member
Nov 12, 2014
442
195
Naanza kumshukuru Mungu kwa kuniwezesha pata kazi serkalini,pili nalishukuru sana jamvi la jf,mambo mengi tunajifunzia hapa kwa ushauri wa wadau humu.hata kazi nyingi taarifa zakezinapatkana jf,thanks sana na sikuwa hata na refa,jamani kazi zinapatikana cha msingi kusali,kujiamini na kujibu vizuri kwenye intavyuu,na watu ambao hawajapata msife moyo pleasee jf inatutoaaaa thanksssss
Ongera sana, ila toa ayo maneno ya kujibu vzur kwenye interview manj kuna watu huwa wanajibu vzur na wanaachwa kama sio ridhki.. we zid kumshukuru Mungu inatosha sana.
 

Prince Hope

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
2,159
1,225
Naanza kumshukuru Mungu kwa kuniwezesha pata kazi serkalini,pili nalishukuru sana jamvi la jf,mambo mengi tunajifunzia hapa kwa ushauri wa wadau humu.hata kazi nyingi taarifa zakezinapatkana jf,thanks sana na sikuwa hata na refa,jamani kazi zinapatikana cha msingi kusali,kujiamini na kujibu vizuri kwenye intavyuu,na watu ambao hawajapata msife moyo pleasee jf inatutoaaaa thanksssss
Kumbuka wale waliotakaswa na Yesu, urudi ukatoe shukrani!
 

MUHEZAKAYA

Member
Nov 14, 2014
15
0
Wadau vp hvi walochaguliwa uhamiaji kama umeptia JKT lazma uende depo tena,au unakwenda koz zao bila kwenda depo?
 

svoca

JF-Expert Member
Jun 6, 2014
373
170
Wah!hongera mwenzangu umepata pia Mungu ni muweza,afu nlikuwa nakutafuta zunguka pm yako ndugu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom