Naliona anguko la Diamond linakuja kwa kasi

Naliona anguko la Diamond linakuja kwa kasi

😆😆😆
Screenshot_20240917-172328_Samsung Internet.jpg
 
Tukiachana na ushabiki Diamond siku hizi kaishiwa kabisa no ubunifu yaan ukisikiliza nyimbo anazotoa siku izi na zile za kitambo kuna utofauti mkubwa mno coz siku izi anatoa nyimbo mbovu sana na kinachombeba na kuendelea kusikika ni kuwa na fan base kubwa na video za god father lasivyo...?
kwahiyo akianguka wewe ndio utapanda? ngulumbili bwana shida tu
 
Tukiachana na ushabiki Diamond siku hizi kaishiwa kabisa no ubunifu yaan ukisikiliza nyimbo anazotoa siku izi na zile za kitambo kuna utofauti mkubwa mno coz siku izi anatoa nyimbo mbovu sana na kinachombeba na kuendelea kusikika ni kuwa na fan base kubwa na video za god father lasivyo...?
vipi huu mwaka gani?
 
Diamond hawezi kuanguka kimuziki kwakuwa huo muziki ndo yeye .

Tanzania Ina uhaba maeneo mengi ukikaza kidogo una rule hilo eneo.
 
Usije ukamuongelea simba tena akisikia atakurarua KUNA ALISHARARULIWA UKUJ JF.
 
Back
Top Bottom