Nakusihi wewe mwanamke cheza na muda wako vizuri

Nakusihi wewe mwanamke cheza na muda wako vizuri

Niliwaomba kuwaoa miaka hiyo wakagoma kabisa sasa wote wamezalishwa ndio wanitafuta eti! Naskia upo mkoa fulani nataka nije kukusalimia nikamjibu tayari ninamke eti! Eeeh! Na mimi nikamjibu atakuoa aliyekuzalisha jibu lake haya bhana sawa tu! Ndiyo maana Mungu aliwapa jina la HAWA!
 
Ila kiukweli siku hizi kuolewa sio ishu sana. I'd rather focus on having my ducks in a row.... niwe na career nzuri, niwe na assets za kueleweka, kwa kifupi niwe na maisha mazuri and the rest will follow. Smart men are attracted by smart and organized women who know what they want in life.
Sasa we danganya watu eti akifika 30 kuolewa ni shida, wakati akiwa umri huo bila kazi ya maana na maisha ya kueleweka mnawaangalia kama nyanya mbovu sokoni.
Maisha ya siku hizi sio kama zamani lazima wote tuchakarike lazima mwanamke ajipange ili kesho na kesho kutwa mume akifail mke yupo kwa ajili ya kumshika mkono na kuendelea na maisha. Sio mume afilisike alafu ndugu zake waanze kumsimanga mke kua ndo kamfilisi ndugu yao!!!
Mwamamke hata ukiolewa above 30 ukiwa na maisha mazuri you earn respect sio unaolewa kisa umri umeenda unaingia kwa mume na begi la nguo utapata stress hatari!!!
 
Ila kiukweli siku hizi kuolewa sio ishu sana. I'd rather focus on having my ducks in a row.... niwe na career nzuri, niwe na assets za kueleweka, kwa kifupi niwe na maisha mazuri and the rest will follow. Smart men are attracted by smart and organized women who know what they want in life.
Sasa we danganya watu eti akifika 30 kuolewa ni shida, wakati akiwa umri huo bila kazi ya maana na maisha ya kueleweka mnawaangalia kama nyanya mbovu sokoni.
Maisha ya siku hizi sio kama zamani lazima wote tuchakarike lazima mwanamke ajipange ili kesho na kesho kutwa mume akifail mke yupo kwa ajili ya kumshika mkono na kuendelea na maisha. Sio mume afilisike alafu ndugu zake waanze kumsimanga mke kua ndo kamfilisi ndugu yao!!!
Mwamamke hata ukiolewa above 30 ukiwa na maisha mazuri you earn respect sio unaolewa kisa umri umeenda unaingia kwa mume na begi la nguo utapata stress hatari!!!
Aisew,
We dada una kariba kama yangu.

Kwa maisha ya sasa, hasa km ni mwanamke, tafuta assets zako na ziwe chini ya jina lako then ndo uamue kuolewa au kuzaa watoto wako basi
 
Aisew,
We dada una kariba kama yangu.

Kwa maisha ya sasa, hasa km ni mwanamke, tafuta assets zako na ziwe chini ya jina lako then ndo uamue kuolewa au kuzaa watoto wako basi
Me naangaliaga walioolewa wana nini cha kunizidi.... labda pete tu kidoleni na status ya Mrs other than than they are miserable!!!!
Let me build a legacy kwanza and earn respect ...waoaji wapo sana tu hawaishi!!!
Tuchakarike mwaya!!
 
kuna mwanaume asiye eleweka kweli duniani? unajijuaje km na weww unaeleweka? usikashifu kiumbe cha Mungu.
 
Me naangaliaga walioolewa wana nini cha kunizidi.... labda pete tu kidoleni na status ya Mrs other than than they are miserable!!!!
Let me build a legacy kwanza and earn respect ...waoaji wapo sana tu hawaishi!!!
Tuchakarike mwaya!!
Nahitaji nguvu nyingi sana kuamini kuwa hii sio defense mechanism
 
Nahitaji nguvu nyingi sana kuamini kuwa hii sio defense mechanism
Hahahha umepanick hadi umekosea kuandika.
Nope sio defense mechanism hata kidogo, ni vile tu we hide behind keyboards otherwise I would have proved you wrong....
 
Hahahha umepanick hadi umekosea kuandika.
Nope sio defense mechanism hata kidogo, ni vile tu we hide behind keyboards otherwise I would have proved you wrong....
Hahaa nimecorrect mkuu.

Lakini wanawake wengi ambao hawajaolewa huwa wanajishughulisha sana, sikatai maana anaona asije akakosa kote kuwili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom