Nakusihi wewe mwanamke cheza na muda wako vizuri

Nakusihi wewe mwanamke cheza na muda wako vizuri

The patriot man

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Posts
1,124
Reaction score
1,459
Habari za weekend wana JF

I hope mko poa kabisa

Ipo hivi mwanake akiwa na miaka 18 -28 hawa viumbe ukiwa unawatingoza wanaringa saana na wengi wanakumbia acha tule ujana hawapendi kusiki habari za kuolewa au kubanwa banwa.

Mungu sio athuman miaka siku miez i inaenda anajikuta miaka 30 hii hapa. Kimbembe ndo kunapoanzia hapa sasa anaanza kuweweseka kupata mwanaume wa kumuoa unakuta mdada mzuri sana ana kila kitu anaolewa na Mwanaume ambae haieleweki kisa mdada kuficha aibu etii?? Cheza na mda wako dada yangu.
 
  • Thanks
Reactions: lup
Kaka, kubali tu kukataliwa sometime. Sio wote watakukubalia.

Haiba ya mwanamke ni kuringa .

Siku hizi wanawake hawawi intimidated na dhana ya kuolewa after 30. Why? Wanajielewa zaidi na ni uamuzi wa wengi wao kufanya hivyo.

Naambatanisha na kapole katakupooza samwea.
 
acha waringe mkuu.
wanaume hatuna chakupoteza maadamu mkuki unalenga
 
Na nyie wanaume mcheze na muda wetu vizuri, maana nanyi ni mabingwa wa kutupotezea muda!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom