Gojaga Nize
JF-Expert Member
- Jul 1, 2015
- 3,177
- 2,549
ggggggggggg
Hali ni ngumu siku hizi wanaume tumekua bahiriiiiinimeogopa sana maana huu ubonge unanitishia amani .kumbe mimi mzuri ? nakuja kesho mkuu
Nakuja maana...mi mwenzio mbele hapachezi wala nyuma hapatikisiki
ahahaa huna chura?Nakuja maana...mi mwenzio mbele hapachezi wala nyuma hapatikisiki
Nyie ndo nawataka sasa, hakuna haja ya kujiogopa, sogea pm ushapata suluhishonimeogopa sana maana huu ubonge unanitishia amani .kumbe mimi mzuri ? nakuja kesho mkuu
Mmmh, anyway nimeyataka mwenyewe karibuNakuja maana...mi mwenzio mbele hapachezi wala nyuma hapatikisiki
Fafanua mkuu ubahiri ajeHali ni ngumu siku hizi wanaume tumekua bahiriiiii
Fafanua mkuu, unajisikiaje unakutana na Dada wa watu shapeless watu wanamsema au hana hata wa kumwangalia hata kumsalimia tu? Sasa mimi hao ndo nawatafta niwapozeMkuu hujatulia.
Umenichekesha sana aisee. Kwa hiyo umeamua kutoa huduma ya faraja kwa wanawake waliokata tamaa?Fafanua mkuu, unajisikiaje unakutana na Dada wa watu shapeless watu wanamsema au hana hata wa kumwangalia hata kumsalimia tu? Sasa mimi hao ndo nawatafta niwapoze
Hapo hapo mkuu umepatia, kama unawajua washitue kuwa huku kuna dawa yaoUmenichekesha sana aisee. Kwa hiyo umeamua kutoa huduma ya faraja kwa wanawake waliokata tamaa?
Poa mkuu,wala usihofu,soon utajaza kontena kama kumi hivi,ngoja nilifanyie kazi!Hapo hapo mkuu umepatia, kama unawajua washitue kuwa huku kuna dawa yao