Nakukumbuka, asante sana

Kuna siku utajiona mpumbavu sana kwa haya mautoto unàyo yafanya hapa endelea kulialia ukizani sifa [emoji16][emoji16][emoji16]....yaaani ujanja wote huo wewe ndio wa kuomba penzi la kuonewa huruma.......?
 
Ooh..Lord,have a lil' mercy unto us!
 
Tatizo MTU akiwepo mkononi hamumthamini akichoka kuvumilia akiondoka mnaanza kujifanya....sijui what
 
Hiyo mpotezee mkuu wanawake ni wengi kuliko sisi wanaume tafuta mwanamke MWINGINE atakupenda huyo ata ukirudiana naye atakutesa kihisia be AN ALPHA MALE AND NOT BETA MAN IF YOU WHAT I MEAN
 
Very Sad
Pole

Sent from my TECNO KG6 using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…