Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Nimesoma kwa masikitiko sana kwanini unamruhusu mtu ambaye alikutukana aje nyumbani kwako????
kwanini unamtetea kwa ndugu na jamaa zako kisa umezaa nae na wala hamtunzi mtoto wake???
kwanini unamruhusu aje kumsalimia wakati hatoi hata shillingi kumi kwa mtoto na hajui anakula nini wala anavaa nini let aside wewe unaishi vipi na kodi ya nyumba unatoa wapi halafu ana guts za kusema anakuja kulala hapo...??????
Ningekua ni mimi wala nisingekunywa sijui castle lite eti nipate nguvu za kuongea nae na ningemsubiri aje nimwone uso wake unafananaje afu athubutu kusema huo ujinga wake hapo hamna rangi angeacha kuiona.......!!!!!!!!!!!
 
Kama unaye Bwana, mualike aje kabla ya mzazi mwenzako kufika. mzazi mwenzako atakapofika ngoma inakuwa sare sare. Yeye bize na mwanae na wewe bize na bwana wako. muda wa kulala ukifika, wewe chumbani na bwana wako na yeye chumbani na mtoto wake.
Asubuhi yake, wewe, mtoto wenu na bwana wako mnamsindikiza mpaka getini tu. Halafu wote kwa pamoja mnamuambia bai bai!
 
atakufaid vizur na hizo castle zako. hakuna haja tlya kunywa pombe akifika ita mwiziiiiii
yani mkuu izo castle alizo gonga alikua anaongeza genye tu huyo ili akafumuliwe vizuri.
 
Mbona mrejesho keshautoa fuatilieni jamani.
 
Wrong,i fight my enemy and not his associates
Jibu nililitoa jana nikaenda lala,kwani nilitakiwa kudamka niwahi kazini leo.
Nilimwambia that day,kuwa amechoose huyo mwanamke over me and my son,hatokaa anione tena maishani mwake.
Nilimwacha mtoto sebulen na bibi yake,nikaenda lala kabla hata hajafika na nikawaambia wasiniamshe natakiwa kuwahi job leo,nikafunga mlango wa bedroom nikalala.
Alipofika nilimsikia wakisalimia na mama sebuleni ila sikutoka.That's was it.sasa kusema nililiwa and the likes yametokea wapi?inshort sikuonana naye.nimeamka asubuhi wakanambia,alimwona mtoto,then,akaniulizia,akaambiwa nimelala na nimesema nisiamshwe so,after that aliondoka zake.
Actually your number one enemy ni yule anayekulia bwana... that is your mentality

reading between the lines iko clear, hata sentense yako ya kwanza kwenye inasema "Dunia mzunguko,for sure i never expected this from this guy."

To you its kinda victory in a way... na ile thread nyingine, ulienda "ukamkuta anaishi na mwanamke"

I rest my case

Aliyekula kala
 
Actually your number one enemy ni yule anayekulia bwana... that is your mentality

reading between the lines iko clear, hata sentense yako ya kwanza kwenye inasema "Dunia mzunguko,for sure i never expected this from this guy."

To you its kinda victory in a way... na ile thread nyingine, ulienda "ukamkuta anaishi na mwanamke"

I rest my case

Aliyekula kala

Those are your thoughts
Afu kwann unafos unachoamin wewe ndio kiwe?
Nilisema dunia mzunguko kwan sikudhan iko day atawah nitafuta.
Alinitolea maneno ya kuumiza sana bila kujali,namlelea mwanae kisa mwanamke,so,that day alichagua,mie nafanya kuimplement tu maamuzi yake.
Alinionyesha mimi na mwanangu we are nothing to him,hilo sitokaa nilisahau wala nilisamehe maisha.kujibu easy haimaanish namhitaj,nimeamua kumove on na kufanya haexist.
Fikiri ufikiriavyo bt,mie nina msimamo na hautobadilika hata aje malaika kuliongelea hili.
 
Dude,since jana nimekwambia grow up.
wewe ndio unaetakiwa ku grow up, hiki ulicho kuja kuomba ushauri hapa ni upuuzi mtupu, kwani kwa mwanamke timamu tena aliezaa akatelekezwa,na akaona bora yaishe na aendelee na life yake,na mwenye misimamo, hii issue angeimaliza mapema sana, na wala asinge ileta hapa mana ni ujuha.

yani eti unajiwekea vikwazo mwenyewe vya kuto kumueleza ukweli uyo shababi kua humtaki( na muita shababi mana alikupiga paipu, ukazaa na jana akakukomandi anakuja kumuona chalii ake, na atalala apo) na wewe ulivyo zuzu ukanywa lite zako ili upandishe level ya nyege kusudi akija shababi apate mtelezoooo...[emoji13] [emoji13] [emoji13] na hatmae ukaliwa kitumbua simple tu.

yani umadhalilisha jamii ya kike kweli hapa duniani.
 
Wadau napitia comment zenu.
Naona kama unamshutumu huyu bdada atalala na jamaa,
Kwanza ikumbukwe k ni yake,
Pili, kila siku imekua na mada ya kutoangaika na nasingo moms,
Nan amtolee haja zake!???
Then upande wangu kuwa free, ukiamua jamaa akutawale sawa, ukiamua kujitawala sawa. Go ahead
 
Kulala naye ni moja maana kwa hakika K ni yako. Ila sasa kinahoniumiza ni hiyo K utampa kwa kuwa una haja na unataka kutimiziwa au kwa kuwa amekudanganya akaomba msamaha!??

K is power...but how you use it!!! chingyeddy
 
Keshaliwa nafsi inamsuta kurudi kwenye thread, mapenzi yana nguvu zaidi ya bulldozer
 
Back
Top Bottom