Nakufa Jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakufa Jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by Bujibuji, Jul 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,046
    Trophy Points: 280
    Tumbo linaniuma sana tena zaidi ya sana, kama la kuharisha lakini siharishi.
    Nimekuwa nikijisikia kwenda haja, lakini mara niingiapo maliwatoni hamna kitokacho, ni mimi na maumivu, naumia sana.
     
  2. R

    Renegade JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,406
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Pole Mikela, hautakufa wala usiwe na wasiwasi! Ulikula nini katika kipindi cha masaa 24.?
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mungu akuponye. Nenda hospitali haraka
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Umepima kuangalia kama una vidonda vya tumbo?
     
  5. R

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,406
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Wahi Hospitali.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    au wewe ni shabiki wa yanga sc nin usikonde mtapita tu hata kwa kubebwa...
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kijana pole, hebu kata viroba vya konyagi fasta vikusafishe tumbo na kuua wadudu wote tumboni.
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,512
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    gonga papai ufungue njia ya haja
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hizo ni dalili za kupanic. Tuliza boli kijana, whatever it is u will succeed.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    huwezi pata dawa hapa mkuu...hebu nenda hosp kwa diagnosis...
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Hapa ni porojo zinazotoka...wewe nenda haraka hospitali!!
     
  12. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Aidha umekula chakula chenye food poison. Nenda hospital haraka. Pole sana
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wahi hospital kazi hizi zipo na zitaendelea kuwepo.
     
  14. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni dalili za ulcers hizo..
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    acha kubana matumizi, jitahidi kula walau kitu kidogo kufuata ratiba ya mlo wa siku, na maji ya uvuguvugu pia usisahau, maumivu yakizidi mwone Dr.
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
     
Loading...