Nakodisha computer

Nakodisha computer

Nyam

Senior Member
Joined
Jul 9, 2012
Posts
134
Reaction score
72
Habari zenu wapendwa, Mimi naishi Dar-Kinondoni,,nina Desktop zangu used kama nane hivi, natamani kuzikodisha kwa mtu yeyote mwaminifu mwenye nia ya kufungua Training Centre hapa mjini..Naweza kujua faida na hasara ya kukodisha Desktop..? Mawazo yenu ni ya muhimu sana kwangu tafadhali..
 
mkuu si bora uziuze!? maana waweza kumkodishia MTU afu akakwambia zimeungua kumbe kabadili motherboard au zukawa zimeungua huoni kuwa ni hasara!? we uza basis
 
mkuu si bora uziuze!? maana waweza kumkodishia MTU afu akakwambia zimeungua kumbe kabadili motherboard au zukawa zimeungua huoni kuwa ni hasara!? we uza basis

Chukua ushauri huu wa djesco
 
computer kila siku zinashuka thamani, wanakoddisha huko ulaya kukwepa gharama za software license na maintanance, siyo bongo! hizo uza hata laki mojamoja ufanye mambo mengine.
 
Habari zenu wapendwa,,natamani kukodisha Destop zangu kwa mtu ambaye anadeal na Training Centre ya Computer lakini sijajua Hasara na Faida ya kukodisha mali kama hii...Naomba ushauri wenu tafadhali.,.

Natanguliza Shukrani zangu za Dhati...
 
Back
Top Bottom