Najuta kusoma degree ya elimu

Najuta kusoma degree ya elimu

Kasafishe mitaro ya Maji machafu. Ulilazimishwa kuwa mwalimu kwani?
 
Maengineer vipi mkuu..??
engineer alieajiriwa srkln mfn, halmashauri ana mshahara wa kawaida sana ,,sema ikitokea project ,,na kwa kuwa kazi zao wanafanyia field anakua anapata posho ..ukitaka kufaidika na engineering pata ajira kwenye kampuni (za kuaminika)..mfn kmpn inaweza kupata tender ya miezi 6 na kuingiza hata faida ya (300M) hivo kwa wafanyakazi wake kununua toyota starlet au mark 2 baada ya mradi ni jambo la kawaida lkn srkl utakufa njaa .
 
Ndugu acha kuwa na mtazamo hasi, hata mimi ni mwalimu myarajiwa hata tusemeje ukweli ni kwamba mwalimu ni mtoa huduma isiyoendana na mshahara anaoupata cha msingi ni kufikiria fursa nyingine za kimaisha lakin bado taifa linakutegemea kuelimisha kizazi cha leo na kesho kwani hata ww ulifundishwa na haohao waliokuwa wanalipwa hicho kidogo
 
Pole sana!
Kusomea kitu haimaanishi ndo uajiriwe... Fungua shule yako. Tena unaanza na chekechea tu, pole pole utajikuta uko mbaali baada ya miaka kadhaa.
 
Usijute moe junior, walimu mnathawabu kubwa sana mbele ya Mungu, ni mwalimu ambaye amewawezesha hata hao waliokalia viti huko maofisini kufika hapo walipo, ni mwalimu ambaye ametuwezesha sisi wote kuweza kutumia key board na hata kuwa wana JF, ni mwalimu ambaye.................. ni mwalimu............. ni mwalimu. Waalimu ni watu muhimu sana. Kila mtu ajue hapo alipofikia ni kazi ya mwalimu. Ewe mwenyezi Mungu wasimamie walimu wote duniani, pia wape mioyo ya kutambua na huruma hao wenye mamlaka ya kuwasimamia na kuwalipa walimu.
 
Back
Top Bottom