Najuta kumfahamu huyu binti

Mhhhh ukishakula mchezo zaidi ya mara 5 ndo utajua unampenda au???

my God! Na we unashabikia kugegedana badala ya kumwambia wasubiriane mpaka ndoa? Loh!
 
unatamani kufa kwa sababu ya mtu? Khaa rest in pieces mkuu!

Ila jikeep busy hiyo hali itapita
 
Hahaha, kiboko! Hiyo shule mlikuwa mnasoma ni mwereni primare au?
king'ast usiniambie ulisoma mwereni lol! nakumbuka vipofu wa pale walikuwa na akili sana.

mie nilisoma kibo lol!
 
Last edited by a moderator:

ukisia love is craze ndio hiyo, sasa suburia love is blind.
 
Umezama umezama kwenye bahari ya huba wewe kazana tu lkn angalia dont test the depth of river with both legs anza kwanza na mguu mmoja ili iwe rahisi kujikwamua usiondoke na mafuriko

ushauri mzuri. anaweza akaingia miguu yote miwili baadae akagundua na yeye ameongezwa kwenye list. hapo lolote baya linaweza kutokea!
 
Kwny simu unapata hizo stress je physicaly mkiongea inakueje?hatofaint kwel?



Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
sikushangai,yalishanikuta hayo.ni ugonjwa mbaya sana,maana mambo yakienda ndivyo sivyo,utapata maumivu makali sana
 
jamani mapenzi hayana umri au elimu.yakiingia yameingia,ingawa sio wote wako hivyo.kama mtu haujapenda mwenzako unamuona mjinga. kijana ji keep busy baadae utazoea
 
haya ndo matatizo ya kuingia kwa hii mambo ukiwa mtu mzima
ina maana wewe hata michozo ya baba na mama hukufanya wakati ukiw mtoto
angalia unaleta mambo ya kitoto huku we mwanaume ati? wacha mambo jambo things sifa ya mwanaume ni kuwa strong with life changes,,, utakua ***** usipoangalia,, kwanza unaonesha kiwango cha chini kuwa timid, lishindwa kumwambia hadi manzi anakugundua, hafu ndo unajamropokea sasa si unaona kwanza atachukulia advantage ya weakness yako? funguka macho usijelishwa limbwata mdogo angu,, haya mambo yanaenda kwa step,, be smart life goes
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…