Najuta kujifunza kuhonga msichana

Ni wakati wa kutulizana sasa, wanaume tukiheshimu hisia zetu hakika kutakuwa na mabadiliko.
 
Hivi ela zinamtoshaga mtu eeh? Nauliza tu mana wanaume umu wanavojidanganya ooh nampa dozi ya kutosha na hela nampa
nani kakwambia ela zinatoshaga?
 
Usimnyanganye mpotezee ipo siku yake atakuja tu songa mbele
 
Pigia na gharama zingne zoooote za vitu ulivyowai kumlipia had.nauli ya bodaboda ikizid ya sim usimnyang'anye ikizd mnyang'anye.
Midume bwana we ndo unaumia.kwamba umemgharamia na waliokutunzia mpaka kafka umri uo na walomfomfanya akapendeza hivyoo coz hata xhup inazomvuaga wenzio wamegharamia na we wasaidie tu na wenzio
 
Tatizo serikali haina pesa, vyuo vingi vinachelewa kufunguliwa Kwa semester II
 
Nimeupata ushauri wenu. Kwamba hata chupi nilizokuwa namvua sijui aliyenunua kwa hiyo nami nikubali afanye appointment kwa kutumia simu niliyimpa. Hilo nalo neno! Thanks all!
 

mpe makonde akutie jela.....WEWE KAMA USHAAMUA KUMPOKONYA SIMU.. MVIZIE TU KIUPOLE AKIJAA UNAICHUKUA YANAISHA KWA AMANI... na sio unajinadi kupora simu ukishaichukua uje kulialia humu .. "OOOOH NIMEMUACHA ILA BADO NAMPENDA" "OOOOH NATAMANI KUMRUDIA ..."
 
eeeehhhh nina mpango wa kumuhonga wangu apple products...(simu, laptop, ipad ) mmh ngoja nitafute tecno products nisije nikalia na kusaga meno
 
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha maan**ina na inaonyeshea unajutaa kwelii .na huyo dem alikuwa dem wangu ss nimerudiana na hyo cm ninayo mm .
 
........kanunua simu kampa demu walipoachana.. kamnyang'anya......... SIJUI NANI ALIIMBAGA HII TAARABU
 
Heri kutembea na wadada wanaojiuza,unalipia huduma ukimaliza yako hudaiwi tena kuliko kujifanya unajimilikisha unatumia gharama kubwa na jamaa nje wanapiga kama kawa
 

Hakuna niliposema kuwa natamani kumrudia. Soma vizuri. Halafu kama huna ushauri, potezea.
 
Hahahah kumbe pesa imekuuma ziaidi si kuwa demu wako anagawa, sasa acha hizi gear, ungekuwa na mapenzi ya dhati labda shetani asingekufikisha kwa huyu gume gume.

Ndo hivyo mali ya bahili huliwa na werevu!
 

Labda urefu wa hela yako unazidi wake ndio maana ameumia sana...
 

Tulizaaa mchecheto yaheee..
Mwana fa ana sema kila boss na boss wake
Kila mnyonge na mnyonge wake.....
wakikumegea dem wako nawewe tafuta mnyonge ummeege dem wake...
 

Very Correct!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…