Najuta kuhamia kwangu Kerege

mjusilizard

JF-Expert Member
Nov 7, 2019
480
1,000
hiyo nyumba picha zaidi zipo wapi nikuletee mteja kama bado unauza, ama nipe link ya zoom ulikopost nikacheki
 

Masanja

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
4,365
2,000
Investment ya nyumba siielewi. Labda wajuvi watusaidie. Ukiacha maeneo premium kama Masaki, Obay, Mikocheni na Mbezi (ambako madon wa mji walishagawana) wengine huku kwetu ni kuumizana tuu. Unajenga nyumba standard ya 200M. Halafu uipangishe kwa laki tano....hiyo hesabu kwangu ni ngumu. Mtu unakuta kajipinda na ghorofa lake la maana Bunju au Mapinga..ukiangalia pesa ya kodi kwa mwezi unachoka. Hapo hujaweka wear and tear/uchakavu nk...

Hiyo biashara hapana ngoja tuwaachie wenyewe. Nyumba ambayo haiwezi kuniingizia 1M, minimum, kwa mwezi naona bado ni changamoto kubwa...
 

Kibukuasili

JF-Expert Member
May 15, 2010
952
500
Hiyo nyumba tafuta mtu wa kukaa akulindie. Wewe panga mjini karibu na kazini kwako au karibu na shule ya watoto kama unao. Ikifika weekend kama ijumaa jioni hivi unaenda kwako unakaa mpaka jpili jioni unarudi town. Huko utakaa mambo yakibadilika au ukishastaafu.
Hongera kwa kujenga nyumba!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom