mwarabuwadubeii
JF-Expert Member
- Dec 9, 2015
- 661
- 653
Shetani ana karibia kuzeeka naona anaelekea kuwa malaika
Mkuu unakosea, yani umenza mahusiano na umjenga na kibanda kabisa leo unataka kukichoma kibanda, je umemwazia mwenzako atalipokeaje hili maana yeye mind set yake anajuwa tayari ana mume wakati wewe mwenzake huna future plan naye hata, ni vyema ukamwambia mapema ili ajipange kisaikolojia......sometime men we are so rude.... Nao hawa ni human being..... Tusijiangali sisi tu
Halafu ngoja nikuambia mkuu mwanamke usio kuwa na plan naye ndiyo huwa perfect na utaishi naye maisha mazuri sana kuliko huyo waku search.... Utakuja niambia, nimeliona hili kwa watu wengi