Najikuta nishageuza shingo na kuduwaa kidogo

Najikuta nishageuza shingo na kuduwaa kidogo

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Posts
5,957
Reaction score
8,005
Sipendi lakini inanitokea yaani akipita mdada namuangalia mara najistukia kisha najilaani sana mara nyingine nipo karibu na watu wangu wa karibu au waheshima .

Ingawa moyoni sina wazo lolote na si muendekezaji ila mimacho ina ni let down,siku moja nilijikuta mtu wa karibu kanishika kichwa kanigeuza upande mwingine.

Tulikua kwenye gari nikazuga nilikua naangalia uzuri wa maeneo ya Kimara zile pub za barabarani. Nikapoteza amani na furaha.
 
fahari ya macho...we endelea tu kula kwa macho!
 
Pole hauko peke yako, mko wengi huko mabarabarani. Muanzishe tu chama chenu.
 
Chama cha Wanaume cha kuangalia wowowo, matiti na miondoko ya warembo barabarani.\



Pole hauko peke yako, mko wengi huko mabarabarani. Muanzishe tu chama chenu.
 
Last edited by a moderator:
sasa mbona wengine unakuta wametulia tu kama ni mbele kakomaa hukohuko au nina tatizo la kisaikolojia.
 
tunasemaga ni commercial break ukiwa kijiwe mnapiga story haf duu mnono anakatiza.... maana story itapozi hafu wote macho na shingo upande mmoja utadhani jeshini mda wa gwaride. ila je unatazama kipi ndio tatizo, je unaangalia zile pini ambazo hata mlokole anakubali maajabu ya muumba au unaangalia pini kimeo ambazo hata teja hapati ashki?
 
Sipendi lakini inanitokea yaani akipita mdada namuangalia mara najistukia kisha najilaani sana mara nyingine nipo karibu na watu wangu wa karibu au waheshima .

Ingawa moyoni sina wazo lolote na si muendekezaji ila mimacho ina ni let down,siku moja nilijikuta mtu wa karibu kanishika kichwa kanigeuza upande mwingine.

Tulikua kwenye gari nikazuga nilikua naangalia uzuri wa maeneo ya Kimara zile pub za barabarani. Nikapoteza amani na furaha.

pole mkuu, mie nilishawahi chapwa kofi pale jangwani sea breeze na mama watoto,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom