najiandaa kugombea moshi vijijni....


P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
jina halisi J.J.
nimejiunga chadema mwaka 2004 baada ya kukaa na kadi yangu ya NCCR Mageuzi kwa takribani miaka 10 ivi.......
nimekaa kando kwa muda murefu sana kuwasiliza wenzangu, lkn kwa sasa najiandaa kugombe 2015 jimbo la Moshi vijijini. Nataka nimuondoe huyu mwanauchumi feki Mr Chami.
wajemeni naombeni ushauri wenu.......nianzie wapi?
Nilishaanza kidogo mwaka 2000 lkn nikasitisha ilinimalizie elimu yangu ya juu........kwa sasa nafikiri huu ni muda muafaka kwangu.
natanguliza shukrani zangu za dhati.
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Niko Moshi mjini, njoo unione nikupe tuition ya ubunge au udiwani kwa gharama nafuu
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
Niko Moshi mjini, njoo unione nikupe tuition ya ubunge au udiwani kwa gharama nafuu
mi nataka nilete mabadiliko katika eneo ninalo ishi mkuu.....upo moshi mjini maeneo yepi hayo.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
J J nakuunga mkono 200%, ila naomba uanze mkakati kuanzia mwaka kesho ndg yangu, vinginevyo itakuwa ngumu kuondoa hawa manyang'au!!!!!!!!!!!!

Peopleeeeeeezzzzzzzzzzz!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
jina halisi J.J.
nimejiunga chadema mwaka 2004 baada ya kukaa na kadi yangu ya NCCR Mageuzi kwa takribani miaka 10 ivi.......
nimekaa kando kwa muda murefu sana kuwasiliza wenzangu, lkn kwa sasa najiandaa kugombe 2015 jimbo la Moshi vijijini. Nataka nimuondoe huyu mwanauchumi feki Mr Chami.
wajemeni naombeni ushauri wenu.......nianzie wapi?
Nilishaanza kidogo mwaka 2000 lkn nikasitisha ilinimalizie elimu yangu ya juu........kwa sasa nafikiri huu ni muda muafaka kwangu.
natanguliza shukrani zangu za dhati.
kuna mtu anaitwa mbunge wa CCM humu jamvini alitoa darasa maridhawa la siri za kushinda ubunge tz, hebu jaribu kupekua tovuti hii unaweza kufanikiwa.................. kila la heri.................
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
kuna mtu anaitwa mbunge wa CCM humu jamvini alitoa darasa maridhawa la siri za kushinda ubunge tz, hebu jaribu kupekua tovuti hii unaweza kufanikiwa.................. kila la heri.................
nimejaribu kuitafuta hiyo thread sijaipata mkuu, je waweza nipa link?
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
J J nakuunga mkono 200%, ila naomba uanze mkakati kuanzia mwaka kesho ndg yangu, vinginevyo itakuwa ngumu kuondoa hawa manyang'au!!!!!!!!!!!!

Peopleeeeeeezzzzzzzzzzz!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
kaka shukrani nyingi kwa kuniunga mkono kiasi hicho.....
 

Forum statistics

Threads 1,235,873
Members 474,779
Posts 29,239,219