Najiandaa kufungua kesi dhidi ya TBA.

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
8,806
2,000
Natangaza kusudio langu la kuwapeleka TBA mahakamani na watanzania wote wazalendo naomba mniunge mkono kwa kunipatia kila aina ya msaada ili kuwatia nguvuni.

TBA watakabiliwa na makosa yafuatayo;-
*kuudanganya umma juu ya hatari za nyufa ktk mabweni waliojenga pale UDSM.
*kuisababishia serikali hasara kwa kujenga majengo yaliyo chini ya viwango.
* kukiuka maadili ya kiuhandisi kwa kutofuta taratibu zote ktk ujenzi.
*kuhatarisha maisha ya watoto wetu wanaokaa ktk mabweni waliojenga.

Mwisho naomba wajuvi wa masuala ya kisheria mnisaidie kutengeneza mashitaka dhidi ya TBA kama yapo zaidi ya hayo niliyo yaorodhesha.

Sote tujiiulize swali hili;-
Mbona NHC wamekuwa wakijenga majengo kote nchini lkn hapajawahi kujitokeza mipasuko kama ile ya kwenye mabweni yaliyojengwa na TBA pale UDSM?
 

king suleman

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
1,681
2,000
Utaenda Jela Wew Labda Unataka Kiki Kama Dr Shika , We Alie Pga Picha Tu Kapgwa Ndani
 

king suleman

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
1,681
2,000
Utaenda Jela Wew Labda Unataka Kiki Kama Dr Shika , We Alie Pga Picha Tu Kapgwa Ndani
 

666 chata

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
1,474
2,000
TBA hawakujenga hizo hostel wewe jamaa, wao ni wakala wa ukaguzi tu, mashtaka ya hivi kesi ingetumia dk 5 tu kuisha kabisa.
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
8,806
2,000
TBA hawakujenga hizo hostel wewe jamaa, wao ni wakala wa ukaguzi tu, mashtaka ya hivi kesi ingetumia dk 5 tu kuisha kabisa.
Sasa mbona shutuma zinatupwa kwao? Na kwann wao ndiyo wako mstari wa mbele kutoa utetezi wa mipasuko ile?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom