Kihamo bado kiko na bibi yake yule hata show ya Geita walikua woteSiku baraka akifilisika uyu Naj atasepa zake kama Wolper alivyomwaga Harmonize!
Huyu naj ni wakishua hafati pesa kwa Baraka ila anaushamba wa kupenda wasanii maana mwanzo alikuwa anatoka na BlueSiku baraka akifilisika uyu Naj atasepa zake kama Wolper alivyomwaga Harmonize!
Daah wanaume wa Dat kazi tunayo.Huyo Baraka akitaka kumweza huyo binti amtie mimba kwanza, ila tatizo vijana wa Dar mayai sijui wanakaangia chipsi, unakaa na binti zaidi ya mwaka hata kichefuchefu hasikii
Dah mdogo wake Baraka kasema huyo demu mwili ndo mtaji wake. Ina maana kila anayeweza anafumua marinda tu. Sasa demu wa hivyo hata ukila dona na dagaa atashika mimba vipi wakati mwili ndo ofisi?Huyo Baraka akitaka kumweza huyo binti amtie mimba kwanza, ila tatizo vijana wa Dar mayai sijui wanakaangia chipsi, unakaa na binti zaidi ya mwaka hata kichefuchefu hasikii
Mdogo wake Baraka kasema Naj hana cha ushua ila mwili wake ndo mtaji wake. Dah next week naona atamvua nguo kabisaHuyu naj ni wakishua hafati pesa kwa Baraka ila anaushamba wa kupenda wasanii maana mwanzo alikuwa anatoka na Blue
Haaa haa haa aiseeeeeeSiku baraka akifilisika uyu Naj atasepa zake kama Wolper alivyomwaga Harmonize!
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] mayai yamewazd mkuuuHuyo Baraka akitaka kumweza huyo binti amtie mimba kwanza, ila tatizo vijana wa Dar mayai sijui wanakaangia chipsi, unakaa na binti zaidi ya mwaka hata kichefuchefu hasikii