NAITAJI VIATU VYA MTUMBA KWA BEI YA JUMLA KUTOKA KENYA

Baba Jazey

JF-Expert Member
Apr 14, 2016
433
500
wadau kutoka Kenya, Naomba kujuzwa WAP naweza pata soko mzuri la Viatu vya Mtumba. au kama kuna mfanya Biashara wa Viatu unae mjua unaweza nisaidia kwa kunipa namba zake Kwan nataka Viatu vya Mtumba kwa bei ya jumla. natanguliza shukrani
 

framjuh

Member
Jun 19, 2012
18
20
wadau kutoka Kenya, Naomba kujuzwa WAP naweza pata soko mzuri la Viatu vya Mtumba. au kama kuna mfanya Biashara wa Viatu unae mjua unaweza nisaidia kwa kunipa namba zake Kwan nataka Viatu vya Mtumba kwa bei ya jumla. natanguliza shukrani
mkuu check PM tutete kdg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom