naitaji rafiki wa kike wa kushare nae maisha


anatory izidory

anatory izidory

New Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
3
Points
0
anatory izidory

anatory izidory

New Member
Joined Sep 21, 2012
3 0
yeyote aliyeko tayari kwa hilo bas tuwasiliane
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,541
Points
2,000
Age
39
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,541 2,000
Kwani nilazima ubadilishane mawazo na msichana tu? Acha kutuzuga! Unatafuta wa kungonoana tu!
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,409
Posts 31,224,656
Top