Naitaji msichana mrembo ambaye yupo tayari kwenda kisiwa ndui Zanzibar kama kampani .yaani tour guide nitalipia kila kitu juu yangu .
Nitakaa wiki moja then nitarudi na kwenda
Ngorongoro na manyala .
Kwasiku nitalipa dola 100
Kama unajua
Fanya kama unani private massage
Sasa
Hata kuandika vizuri hujuwi.
Punguani wahed.
Fursa hiyo, nenda.
Mpeleke mama'ko.
Nimeongea na mwanao anakupeleka wew,
Mama'ko vipi? au leo yupo bize Ohio?
Naitaji msichana mrembo ambaye yupo tayari kwenda kisiwa ndui Zanzibar kama kampani .yaani tour guide nitalipia kila kitu juu yangu .
Nitakaa wiki moja then nitarudi na kwenda
Ngorongoro na manyala .
Kwasiku nitalipa dola 100
Kama unajua
Fanya kama unani private massage
Sasa
Mbinu zingine bwana..halafu hili jina kama la wale jamaa zangu wapenda senene..
Hapo kwenye kuliwa sasa ndio ishu...
No Free lunch in town Valeeee...... Ila Free P zipo
Mpeleke mama'ko.
Hiyo ni ofisi yako, au mwezi ukiandam hauendi…??