paschal sabai
Member
- Apr 5, 2017
- 83
- 73
okMkuu na ku pm namba ya whatsap unitumie gari offer million 5
Kuna mtu anahitaji.
okMkuu na ku pm namba ya whatsap unitumie gari offer million 5
Kuna mtu anahitaji.
Ondoa hilo bango hapo nyuma! Kuna baadhi ya wateja wanakuwaga na allergy na hiyo picha hapo!View attachment 623987View attachment 623988View attachment 623989View attachment 623990
Kwa bahati mbaya hapa nilipo sina picha za kutosha, ila gari iko poa kabisa
Asante kunisaidiaHivi huwa jamuelewi kiswahili? Ni milion 6 ndo zimebahetiwa, mnataka familia aitunze vipi. Si angewaambia anahiyo 7.5 m?
Maajabu ganMaajabu hayaishi duniani
Kwann ushushe bei ebu weka gari yako tuone wengi tunahitaj mambo ya Pm ya nnMkuu ni PM nikupe gari kwa 5m.
Nina alteza namba c mil 6View attachment 627797Naitaji gari nzuri iliyotumika lakini iwe ipo katika hali nzuri.
Iwe na sifa zifatazo
Cc zisizidi 1500
Gari iwe namba D au C iliyo katika hali nzuri
Isiwe imepata ajari
Isiwe imerudiwa rangi wala mikwaruzo
Iwe toyota but sio vitz,passo au ist
Bajeti yangu haizidi Mil 6
Ni pm au weka picha hapa na bei then nitakupm
Hebu nitumie picha ya hiyo Prado,Nina shida na Prado
Hili ni tatizo kubwa sana. Watu hawajui kuwa namba unapewa kutegemea umeingiza lini gariHongera kwa mpango wako wa kujikwamua kutokana na kero ya usafiri. Nakushauri next time ukitaka kununua dont be moved by registration inayoanza na D au C.
Kumbuka inaweza kuwa D lakini ni gari la 2000, inaweza kuwa A lakini ni gari ya 2008,
Nadhani unaelewa ninacho jaribu kukuelewesha.
Kweli au utani??nitumie pic pmFika tisa mkuu upate land cruiser prado saafi isiyo na shida.
Kumbe mi mshamba kumbe prado inavutia mbele nilikua sjui wakuuView attachment 627854View attachment 627855
Prado 1kz diesel inatakiwa ml 12 tu
View attachment 627857
Ni Pm kwa biashara
Kuna uwezekano kweli ikitoka mbinguni inaweza isiwe na rangi? Je, itakuwa itakuwa imetengenezwa kwa hewa? Au maji.Isipakwe rangi wala mikwaruzo, labda kama imeshuka mbinguni