music mimi
JF-Expert Member
- Jun 16, 2013
- 500
- 888
- Thread starter
- #21
TayariMkuu ni PM nikupe gari kwa 5m.
TayariMkuu ni PM nikupe gari kwa 5m.
NimeipendaFika tisa mkuu upate land cruiser prado saafi isiyo na shida.
Nataka sana nifike huko ila usawa mkuu hapa nimepambana mpaka hatua ya mwisho.Mkuu tulia..jpange mpaka ifike nane uvute kitu kizur zaidi..
Isipakwe rangi wala mikwaruzo, labda kama imeshuka mbinguni
Hapana mkuu.utatumia pesa ming kwa ajili ya services na mambo mengine ..kama umefikisha m6..weka nia na jifunge mkanda ikifika nane tu ni pm nikuelekeze pa kwendaNataka sana nifike huko ila usawa mkuu hapa nimepambana mpaka hatua ya mwisho.
njoo pm nikupe gar km bdo hujapataNaitaji gari nzuri iliyotumika lakini iwe ipo katika hali nzuri.
Iwe na sifa zifatazo
Cc zisizidi 1500
Gari iwe namba D au C iliyo katika hali nzuri
Isiwe imepata ajari
Isiwe imerudiwa rangi wala mikwaruzo
Iwe toyota but sio vitz,passo au ist
Bajeti yangu haizidi Mil 6
Ni pm au weka picha hapa na bei then nitakupm
HayaNimeleta tangazo umu sababu kuna mshikaji wangu kapata spacio new model kwa Mil 6.5 umu umu na ukiiona kama mpya kabisa haijawai msumbua.
Mbona kaeleweka? Labda kama kaeditIsipakwe rangi wala mikwaruzo, labda kama imeshuka mbinguni
Mbona kaeleweka? Labda kama kaedit
Ongeza moja tano nikupe brevisNaitaji gari nzuri iliyotumika lakini iwe ipo katika hali nzuri.
Iwe na sifa zifatazo
Cc zisizidi 1500
Gari iwe namba D au C iliyo katika hali nzuri
Isiwe imepata ajari
Isiwe imerudiwa rangi wala mikwaruzo
Iwe toyota but sio vitz,passo au ist
Bajeti yangu haizidi Mil 6
Ni pm au weka picha hapa na bei then nitakupm
Nitumie namba PM intakutumia whatsappHebu nitumie picha ya hiyo Prado,Nina shida na Prado
Hebu nitumie picha ya hiyo Prado,Nina shida na Prado
Hapo tayari tatizo,Usikatishwe mil6 pesa nyingi sema usiwe na papara tena utapata gari mzuri tu pia hiyo pesa yako ukivuka tu Zanzibar unakuja na Verrosa