Hsigira nitakupa senksi ya kwanza leo ingawa nashawishika kusema kwamba wewe ni mchoyo.
Sishawishiki kwa sababu ya idadi ya post zako bali kujua kwamba unafaidi mawazo ya wana JF lakini hukuwahi kumshukuru hata mmoja. Kama huelewi namna ya kufanya basi na-withdraw lawama nilokupa kimakosa.
Join Date : Tue Nov 2010
Posts : 8
Thanks : 0Thanked : 0 Times in 0 Posts
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.