Nairobi to legalize Ukahaba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nairobi to legalize Ukahaba

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by simplemind, Feb 4, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,800
    Likes Received: 2,571
    Trophy Points: 280
    The city council of Nairobi is considering to relax its by laws to allow sex workers to operate freely. Nairobi mayor says the council will stop harrassing sex workers and will certainly find a place to have them operate freely and they will be required to pay relevant taxes. Will consider petition signed by prostitutes by Feb 14.

    What are your thoughts on this?

    It happens anyway in NRB ,DAR (jolly,macheni,kinondoni) they might as well legalize it/80% ya wanaume washakula kahaba.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Afadhali dada zetu waache kubugudhiwa na mapolisi pamoja na kudhulumiwa na wateja.
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Waruhusu tu! wale wadudu wana-tusave sana!
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,642
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dah!...kenya wamebuni mbinu nzuri ya kuboresha maisha. watalii wengi wa nje na ndani wataongezeka hivyo kipato na mzunguko wa fedha nao utakuwa mzuri. dada poa kutoka sehemu mbali mbali na nchi za jirani nao watapata nafasi kunufaika na huruma hii.
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,717
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    nami ntaenda huko maana some time unahitaji kiburudisho
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,102
    Likes Received: 22,141
    Trophy Points: 280
    The one who said it is "the oldest profession" was not wrong, he/she only failed to omit the word "illegal" between oldest and profession.
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,440
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mfumo Kristo in action !
     
  8. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    juu ya hiyo story kutambamba sana wacha sisi tubaki na ufisadi na siasa.
     
  9. bongo-live

    bongo-live JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2016
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 824
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 80
    hahaaa
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2016
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,717
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    mbaya hio na wawape kondom za chuma
     
  11. Gut

    Gut JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2016
    Joined: Jan 18, 2016
    Messages: 2,668
    Likes Received: 2,872
    Trophy Points: 280
    Watoe risiti.
     
  12. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2016
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 5,099
    Likes Received: 1,199
    Trophy Points: 280

    Mhhhh, I see influx ya machangu wa kichagga na wahaya huko Nairobi.
     
  13. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 18,143
    Likes Received: 36,863
    Trophy Points: 280
    Huku nako iruhusiwe wapewe na mashine za EFD za kodi
     
  14. m

    mangatara JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2016
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 10,018
    Likes Received: 5,615
    Trophy Points: 280
    Ukahaba hauna kabila mkuu. Yaonesha unawachukia watu flan flani lakini.
     
  15. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2016
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 7,744
    Likes Received: 4,770
    Trophy Points: 280
    Ukinunua dai risit
     
  16. tuusan

    tuusan JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2016
    Joined: Jun 30, 2016
    Messages: 4,320
    Likes Received: 2,939
    Trophy Points: 280
    Mmeshaanza kupoteza dira nyie....mnaelekea kusiko
     
  17. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2016
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 5,099
    Likes Received: 1,199
    Trophy Points: 280

    Si kweli, angalia makahaba wengi wa hapa Dar, then njoo unilaumu.
     
  18. mwaswast

    mwaswast JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2016
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 2,403
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
     
  19. m

    mangatara JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2016
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 10,018
    Likes Received: 5,615
    Trophy Points: 280
    Mkuu;
    Hata mimi zamani nilidhani Wahaya ndo makahaba mpaka nilipojionea mwenyewe kuwa kumbe hao ni cha mtoto. Siku hizi, kila kabila lenye mwanamke, wamefika huko. Nenda Dodoma kipindi cha bunge. Sema lugha ya kwenu, nao utawaona foleni.
     
  20. MK254

    MK254 JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2016
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 9,398
    Likes Received: 6,589
    Trophy Points: 280
    Hivi kahaba ni nani haswa, hebu tuanzie hapo.
    Japo hii mada ni ya zamani, wakati Nairobi inaongozwa na meya, lakini kwa jinsi mnakurupuka bila kuangalia tarehe, itabidi niwaelewe.

    Lakini swali langu la msingi, kahaba ni nani. Halafu naomba mnipe majina ninayofaa kutumia kwa hawa watu
    - Mwanaume anayenunua ngono
    - Mwanamke anayepandishwa madaraka au kupata matokeo mazuri chuoni kwa kutumia ngono
    - Mwanaume anayelipwa kugegeda wanawake wenye hela
    - Mwanamke anayefanya kazi ya escort

    Orodha ni ndefu, ila naanza na hao kwanza.
     
Loading...