Nairobi road network..

Nairobi road network..

Tunacho zungumzia hapa ni weledi katika miundo mbinu. Tanzania nahisi tunajenga miundombinu ambayo haitatui kero za foleni hicho ndicho kilio chetu.


Wengi hapa mnachanganya topic.. dar inaweza kuwa ina barabara nyingi za lami kuliko nairobi lakini hazitatui changamoto za foleni.
kwa hiyo nairobi hakuna foleni!?
 
bongo hatuwezi hata kudeal na watoto watukutu kisaikolojia then utegemee tutekeleze hayo kweli mkuu?
Usipofunzwa na mzazi wako ulimengu ina njia ngumu sana za kukufunza.
 
Back
Top Bottom