Naipa Serikali Siku 7, kama Mkuu wa Majeshi hatajitokeza...

Naipa Serikali Siku 7, kama Mkuu wa Majeshi hatajitokeza...

Status
Not open for further replies.

Ben Saanane

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2007
Posts
14,580
Reaction score
18,229
Kufuatia hali ya Sintofahamu inayoendelea baada ya siku 9 za ziara ya mkuu wa majeshi nchini Italia(Kama ilivyotangazwa na Msemaji wa wizara ), na baada ya ziara yake nje ya nchi(Kama ilivyotangazwa na Rhoda na Aden ambao ni ndugu wa Davis Mwamunyange ambaye jina lake ni kama la Mkuu wetu wa Majeshi),na kwa kuwa mimi kama Mtanzania mwenye haki za kikatiba kwa mujibu wa Ibara ya 18 ya katiba ya jamhuri ya muungano ya Mwaka 1977 ambayo haijaheshimiwa hadi sasa,yaani haki ya kupewa taarifa; Sasa naandika kutangaza dhamira yangu ya kuipa serikali siku 7 ieleze Mkuu wa Majeshi yuko wapi .La sivyo ;

Mkuu wa Majeshi ajitokeze hadharani Mwenyewe.

Tunalipenda sana Jeshi Letu Chini ya Jenerali Davis Mwamunyange

Jeshi hili ni la wananchi na halijawahi kuwaangusha wananchi.Tunataka Mkuu wa Majeshi ajitokeze hadharani au serikali itoe kauli ili kuthibitisha usalama wa Mkuu wa Majeshi yetu Pendwa ya JWTZ.

Ni kwanini sasa Serikalli inakaa kimya kuhusu alipo Mkuu wa Majeshi baada ya kumaliza Ziara yake ya siku 9 tuliyotangaziwa na Wizara ya Ulinzi nchini Italia? Siku 9 ziliisha tarehe 1 Oktoba 2015.

Jambo Leo na Uhuru, Magazeti ambayo hayajawahi kushinda tuzo za uaminifu siku za karibuni katika habari Muhimu ndio yaliyoongoza kuripoti ujio wa mkuu wa majeshi bila picha.

Kama hatatoka hadharani Mkuu wetu wa Majeshi na kujiridhisha kuwa yupo salama hasa baada ya tetesi, Uzushi na maneno mengine dhidi yake yaliyopelekea mashtaka mahakamani dhidi ya mtuhumiwa fulani, pamoja na kuheshimu Uhuru wa Mahakama, Nitaongoza kampeni ya "Bring Back Our General " ikiwa Serikali haitatoa kauli au yeye binafsi Mkuu wa Majeshi kuonekana hadharani.

Niliwahi kuitaka serikali ieleze alipo Mkuu wa Majeshi HAPA

www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/953075-serikali-itueleze-sasa-alipo-mkuu-wa-majeshi-tuna-haki-kwa-mujibu-wa-ibara-ya-18-ya-katiba-ya-nchi.html

Serikali isiruhusu taifa kuwa "Taifa la Tetesi/Umbea".Limepata nafasi nyingine ya kulinda utamaduni wa Taifa letu.

Mungu Libariki Jeshi Letu JWTZ, Mungu Ibariki Tanzania,Mungu Ibariki Afrika
 
Kwa upande mwingine uko sahihi kabisa nina imani ombi lako litafanyiwa kazi, serikali yetu ni sikivu.
 
Ulishindwa kuongoza Yale maandamano ya kwenda kwa mkuu wilaya kupinga kuambiwa mnakodi wanaume toka Kenya ,utaiweza hii??

Wewe anzisha tu ,na wala govt haitokuja kufanya utakavyo.
Kwani toka uanze kumdai general ,umefaidika na nini?
Au nchi imepungukiwa na nini??
 
We kijana usijipendekeze sahiz kuhusu mkuu wa majeshi. Unamjulia wapi we mtoto bado unanuka maziwa. Achana na vyombi vya usalama. Jeshi lenyewe ndilo lenye haki ya ku demand kwanza, then familia yake. Unataka kutuambia wewe una uchungu kuliko mke wake au watoto wake.

Usitujazie maneno yasiyokuwa na mbele wala nyuma. Mbona Chacha wangwe alivyokufa hu demand report ya police na kuitaka ifanye uchunguzi wa kina.

Mbona Dr Slaa alivyoondoka hujawahi kuuliza dhamira yake hasa ni nini na je alikuwa na nia nzuri na chama au la!
Mbona hujauliza kwa nini mfumo wa kuteua rais mgombea ulichakachuliwa tofauti na ulivyokuwa umepangwa? Au na wewe ulilishwa mafedha.?

Usituchefue tafadhali pitia mbali kulee.
 
Ulishindwa kuongoza Yale maandamano ya kwenda kwa mkuu wilaya kupinga kuambiwa mnakodi wanaume toka Kenya ,utaiweza hii??

Wewe anzisha tu ,na wala govt haitokuja kufanya utakavyo.
Kwani toka uanze kumdai general ,umefaidika na nini?
Au nchi imepungukiwa na nini??

...UKAWA 6 sisiemu 0 dakika 6 zimebaki kipenga kupulizwa !!!
 
We nenda Makao Makuu kaulize, tumechoka na Porojo zako alivyoondoka alikuaga? Ungeanza kwa kumhoji Mbowe alipomkalibisha Lowasa.
Unadhani Jeshi linafanya kazi kama Chadema,"Crown"
Katiba haijasema aende huku mzee hama hasira tuu?
 
Serikali ikitangaza yuko wapi tukajiridhisha, ndo tuta andika mkuu wa majeshi wa Tanzania, kama hawasemi yuko wapi, kila siku ni kimia ni bora ibaki kuwa hiyo David Mwamunyange kwa ukimia huu tunahesabu kama hatuna mkuu. hacha libaki jina hilo tu mpaka tamko la serikali.
 
We kijana usijipendekeze sahiz kuhusu mkuu wa majeshi. Unamjulia wapi we mtoto bado unanuka maziwa. Achana na vyombi vya usalama. Jeshi lenyewe ndilo lenye haki ya ku demand kwanza, then familia yake. Unataka kutuambia wewe una uchungu kuliko mke wake au watoto wake.
Usitujazie maneno yasiyokuwa na mbele wala nyuma.
Mbona Chacha wangwe alivyokufa hu demand report ya police na kuitaka ifanye uchunguzi wa kina.
Mbona Dr Slaa alivyoondoka hujawahi kuuliza dhamira yake hasa ni nini na je alikuwa na nia nzuri na chama au la!
Mbona hujauliza kwa nini mfumo wa kuteua rais mgombea ulichakachuliwa tofauti na ulivyokuwa umepangwa? Au na wewe ulilishwa mafedha.?
Usituchefue tafadhali pitia mbali kulee.
Namuulizia MKuu Wa Majeshi.Familia haihusiki.Ni haki ya kikatiba.Hakuna selective demand kikatiba. Jifunze!
 
We nenda Makao Makuu kaulize, tumechoka na Porojo zako alivyoondoka alikuaga? Ungeanza kwa kumhoji Mbowe alipomkalibisha Lowasa.
Unadhani Jeshi linafanya kazi kama Chadema,"Crown"

batili wewe hata huniumizi kichwa kwa ubatili wako
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom