Mcheza Karate
JF-Expert Member
- Jun 30, 2011
- 690
- 354
Ndugu,
Nahitaji vibanda vya biashara kwa kupanga(kukodi) ktk miji ya Dar, Mwanza, Mbeya, Mtwara na Arusha.
Kwa vile vibanda vya mjini ni most wanted,
kama ni dalali/mmiliki/mtoa taarifa unaweza kuniandikia ktk pm au hapa chini kwa kueleza mji, sehemu banda lilipo na bei yake kwa malipo ya mwezi.
Natanguliza Shukrani.
Nahitaji vibanda vya biashara kwa kupanga(kukodi) ktk miji ya Dar, Mwanza, Mbeya, Mtwara na Arusha.
Kwa vile vibanda vya mjini ni most wanted,
kama ni dalali/mmiliki/mtoa taarifa unaweza kuniandikia ktk pm au hapa chini kwa kueleza mji, sehemu banda lilipo na bei yake kwa malipo ya mwezi.
Natanguliza Shukrani.