Nahitaji ufafanuzi kuhusu hili


kwasukwasu

kwasukwasu

Senior Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
101
Likes
98
Points
45
Age
47
kwasukwasu

kwasukwasu

Senior Member
Joined Jun 15, 2016
101 98 45
Hivi kuendesha gari au chombo cha moto ukiwa umevaa viatu vya wazi au sendo ni kosa kisheria naombwa kujuzwa wadau
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,731
Likes
766
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,731 766 280
Vipi umekamatwa nini? Tunaomba share na sisi nini kimekusibu.
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
2,997
Likes
3,322
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
2,997 3,322 280
Hizo ni leseni bila mafunzo
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
4,987
Likes
5,576
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
4,987 5,576 280
aisee inaonekana ww ulipata lessen bila kupita chuo cha udereva.

siku zote trafic wana wanyoosha kwa kuwa wanajua hamfaham mkifanyacho
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Likes
599
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 599 280
Hata kuendesha gari tumbo wazi ni kosa pia.
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
4,987
Likes
5,576
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
4,987 5,576 280
kuendesha gari umevaa helment ya pikipiki jee
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,731
Likes
766
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,731 766 280
kuendesha gari umevaa helment ya pikipiki jee
Uliwaangalia waendesha magari ya mashindano, wanavaaga hizo dude. Nadhani sio illegal ni kwa safety purpose.
 

Forum statistics

Threads 1,236,104
Members 474,999
Posts 29,246,740