Nahitaji tecno camon cm kwa bajeti ya 130000

Nahitaji tecno camon cm kwa bajeti ya 130000

Kifurukutu

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Posts
4,699
Reaction score
6,825
Habari wakuu

Nahitaji simu haraka sana kabla sijabadili matumizi ya hii pesa na kuipeleka TBL

Kwa aliye na Simu Tecno camon cm kwa 130000 nahitaji tufanye biashara..pesa iko mfuko wa shati hapa
 
Habari wakuu

Nahitaji simu haraka sana kabla sijabadili matumizi ya hii pesa na kuipeleka TBL

Kwa aliye na Simu Tecno camon cm kwa 130000 nahitaji tufanye biashara..pesa iko mfuko wa shati hapa
kuna mtu ana spark 2 anauza 180,000
 
Habari wakuu

Nahitaji simu haraka sana kabla sijabadili matumizi ya hii pesa na kuipeleka TBL

Kwa aliye na Simu Tecno camon cm kwa 130000 nahitaji tufanye biashara..pesa iko mfuko wa shati hapa
Mkuu heri ukawekeze TBL uwe mwekezaji mzawa,ukifikisha miaka 60 uchukue mafao yako kuliko kuwekeza kwenye hiyo Kasamala ya kichina
 
Mkuu heri ukawekeze TBL uwe mwekezaji mzawa,ukifikisha miaka 60 uchukue mafao yako kuliko kuwekeza kwenye hiyo Kasamala ya kichina
Huko uwekezaji unafanywa kila siku na ndiko kumenipotezea simu yangu wikiend hii...ngoja kwanza nipate simu
 
Camon xpro 64gb storage, 4gb ram, android 8.0 bei yake 500,000 plus.
 
Bado sijapata simu....kutoka 130000 nimeongeza dau mpaka 140000

Aliyenayo anicheki
 
Back
Top Bottom