Nahitaji Switch haraka...!!!


killo

killo

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
402
Likes
69
Points
45
killo

killo

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
402 69 45
Habari wana jamii, natumai post hii imewakuta salama.
Ninahitaji a 32 or 48 port switch(100Mb/s or 1Gb/s), managable prefare, any of the below makes also prefared

Dlink
intel
hp

Bei iwe ya mtanzania tafadhali
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
mkuu ungesisitiza ya mtanzania tena mmchinga....................huh
 
K

kokotoa

Member
Joined
Aug 15, 2009
Messages
66
Likes
29
Points
25
K

kokotoa

Member
Joined Aug 15, 2009
66 29 25
Mkuu nina Cisco 2960G 48 ports mpya kabisa katika box.kama uko serious nicheki kwa PM
 
killo

killo

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
402
Likes
69
Points
45
killo

killo

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
402 69 45
kaka samahani lakini nimepat ya netgear leo asubuhi mwana jamii ameniletea

nashukuru sana wote kwa muda na mchango wenu
 

Forum statistics

Threads 1,236,782
Members 475,220
Posts 29,268,144