dottoz JF-Expert Member Joined Jan 29, 2012 Posts 1,510 Reaction score 881 Mar 21, 2012 #1 Jamani nahtaj mnisaidie STK na sehemu znakopatikana nipo DAR nataka kununua NAOMBENI MNI PM KAMA WEWE NI MUUZAJI AU UNAMADUKA.
Jamani nahtaj mnisaidie STK na sehemu znakopatikana nipo DAR nataka kununua NAOMBENI MNI PM KAMA WEWE NI MUUZAJI AU UNAMADUKA.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Mar 21, 2012 #2 ushauri rahisi nenda kariakoo kwenye maduka ya vifaa vya radio watakusidia pale maeneo ya round about ya uhuru..
ushauri rahisi nenda kariakoo kwenye maduka ya vifaa vya radio watakusidia pale maeneo ya round about ya uhuru..