Nahitaji simu ya android

Nahitaji simu ya android

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Posts
841
Reaction score
140
jaman natafta cm yenye uwezo wa whatapp
Mpya bei yake iwe Tsh. 150,000,
Je? Naweza kupata mpya kwa hapa mwanza.?
 
Zipo Tecno P5, nenda mitaa ya stand ya zamani ya bwiru kuna uchochoro wa kutokea kwa Dr Kulwa utazipata zipo tecno nyingi ila kwa budget yako tecno P5 ndo itakufaa
 
thankx,
But
Nlikua cpendelei sana tecno,
Cwezi kupata Nokia.?
 
Nokia pia zipo na kwa bajeti bila shaka utapata japo mie sipo Mwanza lakini wadau huko watakuelekeza vema tu Mkuu.
 
Back
Top Bottom