Kwa mbuzi nenda Kongwa wana mbegu nzuri za mbuzi mapacha watatu.Hiyo mbegu wameipata baada ya kufanya cross breeding ya mbuzi wa aina tatu na wanaishi mazingira yoyote
Kwa mbuzi nenda Kongwa wana mbegu nzuri za mbuzi mapacha watatu.Hiyo mbegu wameipata baada ya kufanya cross breeding ya mbuzi wa aina tatu na wanaishi mazingira yoyote
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.